FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
admin
admin
Administrator
https://a5k34.forumvi.com

NHIỆT LIỆT CHÀO MỪNG BÁC PHẠM THÀNH ĐẠT THAM GIA DIỄN ĐÀN - Page 2 Empty Re: NHIỆT LIỆT CHÀO MỪNG BÁC PHẠM THÀNH ĐẠT THAM GIA DIỄN ĐÀN

Sat Dec 13, 2008 12:08 am
Lâu rồi không thấy chú boing vào tham gia diễn đàn nữa,dạo này bận việc gì thế ?
sirphamthanhdat
sirphamthanhdat
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

NHIỆT LIỆT CHÀO MỪNG BÁC PHẠM THÀNH ĐẠT THAM GIA DIỄN ĐÀN - Page 2 Empty Re: NHIỆT LIỆT CHÀO MỪNG BÁC PHẠM THÀNH ĐẠT THAM GIA DIỄN ĐÀN

Fri Aug 07, 2009 11:59 pm
Lâu rồi ko vào web lớp, hôm kia gặp Lan cua, đi ăn bạn ấy nhắc lại chuyện cãi nhau trên web mới nhớ ra. Thế là về vào lại, nhưng hôm nay mới viết j đó cho mọi người vì dạo này mình thiên về tâm linh, thích chọn ngày để viết.
- Đầu tiên là phải xin lỗi các anh em, những thằng hay vào web lớp viết nhất, đặc biệt là cái thằng tạo ra trang web này Sơn lợn vì mình có quá ít thời gian, và bị nhiều chuyện chi phối.... nên ko viết bài cũng như liên lạc với anh em. Nhưng có lẽ đó chỉ là bào chữa thôi vì thế nên xin lỗi mọi người lần nữa.
- Tiếp theo là mình xin phép đc gợi lại chuyện cũ tý, vì lúc nãy ngồi đọc lại những gì đã viết trong mục này thấy gay gắt thật. Cơ mà tính mình nóng, tuổi hùm, tuổi hổ mà, lại còn mệnh hỏa(hỏa trong lò ấy) thế nên lần sau các bác bớt đi cho em nhờ. Nhân tiện cũng nói luôn là công việc hiện tại của em vẫn thế, sau 1 năm về trường thì vai trò và vị trí đã lên 1 tầm cao mới, nếu như bác tuấn xoăn, hay bác nào cần tìm hiểu thêm về các điều kiện, rồi về chuyên môn hay chữ ký thì em sẵm sàng để bạn bè hiểu nhau hơn, nhân tiện cũng chia sẻ với các bác niềm vui là năm học tới em đc trường đại học quản trị kinh doanh hà nội mời làm kiêm giảng ở bên đó nhờ vào 1 năm phấn đấu cày cuốc, khắp mọi miền thì em đã tích lũy đc 1 chút kiến thức cũng như tạo đc cho mình 1 vị trí và đã đc họ đánh giá tốt. Vui nhiều nhưng lo cũng nhiều.
- Thế thôi có lẽ là đủ rồi, hôm nay là ngày cuối cùng của đợt nghỉ hè, nên vẫn còn có thể viết bài chia sẻ với mọi người được, thời gian tới tuy ko thường xuyên nhưng chắc chắn là mình sẽ viết và vào web lớp 1 cách đều đặn nhất có thể.
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ!
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Sat Aug 08, 2009 12:51 am
Nhan bai viet cua bac Dat que em cung xin noi them tin cung hoi bi buon tin nay em cung khong dinh noi ra dau nhung vi si dien voi a e ca thoi nen danh phai viet ra cho a e dong gop y kiem xem no ntn.tinh hinh la e bi giu phai o lai truong cua e dag hoc bi h.con nhieu van de dag phai quan tam nhung truoc mat e cu thong bao the da nhe.dung la nhu Dat que noi "tam linh" so phan ca day cac bac a.dinh chinh la bi giu lai lam cong tac giang day chu khong phai bi dup dau nhe
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Sat Aug 08, 2009 1:09 pm
nguyenngocduc đã viết:Nhan bai viet cua bac Dat que em cung xin noi them tin cung hoi bi buon tin nay em cung khong dinh noi ra dau nhung vi si dien voi a e ca thoi nen danh phai viet ra cho a e dong gop y kiem xem no ntn.tinh hinh la e bi giu phai o lai truong cua e dag hoc bi h.con nhieu van de dag phai quan tam nhung truoc mat e cu thong bao the da nhe.dung la nhu Dat que noi "tam linh" so phan ca day cac bac a.dinh chinh la bi giu lai lam cong tac giang day chu khong phai bi dup dau nhe

Tot, cac bac lam GV, the he tre duoc nho.

@ Bac Duc: Bac co ong bac nao lam o bo cong an phai ko? Em nghe noi lop A5 co nhieu bac co anh em lam to tren Bo lam. The nen lop ta co nhieu bac lam chuc vu nay no la chuyen hien nhien ma.
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Sun Aug 09, 2009 10:12 pm
@ bac Dat Q: Dai hoc quan tri kinh doanh la DH nao vay? Lan dau tien em moi nghe ten. Bac cay cuoc khap moi mien dat nuoc chac la di day Tai Chuc (loai nay em goi la TAI CAO) chu gi? hehe, gioi phai noi lop chung ta co nhieu nhan vat rat chi la gioi, em rat kham phuc.

@bac Duc: Cong an bac co loai nao goi la loai TAI CHUC ko?
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Mon Aug 10, 2009 10:13 am
THĂNG TUẤN BÍCH CHỈ LÀ ẾCH NGỒI ĐÁY GIẾNG CHẢ BIẾT CÁI ĐÍU GÌ CẢ ! Ở VN MÌNH MÀ ĐI LÀM TẦM MỘT NĂM LÀ "CẠ CỨNG" RỒI ĐẤY CHÚ MÀY Ạ,ĐẶC BIỆT LÀ NGHÀNH KINH TẾ HOẶC KĨ THUẬT NHƯ BỌN TAO. CÒN MÀY ĐI THEO ĐƯỜNG NGHIÊN CỨU THÌ CÓ MÀ MÚT MÙA NGHĨ CẢ ĐỜI CÓ LẼ MỚI RA ĐƯỢC MỘT THỨ ! LÀM ĂN GÌ RA TIỀN CHẲNG NGON, CÓ THẰNG MƠ ĐI DẠY TẠI CHỨC VỚI CHUYÊN TU CÒN KO ĐƯỢC. DẠY KINH TẾ CÒN ĐI LÀM THÊM ĐƯỢC,TAO NGHĨ MÀY NÊN CÓ SUY NGHĨ KHÁC ĐI KO THÌ CHÁN LẮM !TIỀN MỚI LÀ QUAN TRỌNG CÓ TIỀN MUA TIÊN CŨNG ĐƯỢC HA HA !
sirphamthanhdat
sirphamthanhdat
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Mon Aug 10, 2009 10:58 pm
Nếu có nói thì bác Tuấn B cũng ko hiểu tại chức là j, họ như thế nào? Khi nào bác trực tiếp tiếp xúc với họ, bác sẽ thấy. Chúng ta nghĩ sai về họ khá nhiều.Cái j cũng có tính 2 mặt, ngoài những khuyết điểm họ còn rất nhiều ưu điểm họ đều đứng tuổi, giữ các chức vụ trong địa phương, kinh nghiệm thực tế thì thôi rồi, nhiều người đi học ko chỉ vì bằng cấp thôi đâu,...Tớ thì ko đi dạy tại chức ko đâu mà còn đi nghe học hỏi, giao lưu với các trường khác, dự hội thảo, đi xách cặp cho các xếp làm dự án, đi đỡ bia cho các xếp khi gặp đối tác...Nói chung kinh tế nó biến động từng giờ từng phút, thế nên những suy nghĩ, lập luận cũng thay đổi. một người bây h thì tốt, giỏi nhưng nếu ko cập nhật thì ngay ngày hôm sau anh ta đã hâm rồi. Một năm qua đối với tớ cũng ko nhiều, nhưng thực sự là ko ít, nhất là để chứng tỏ đc bản thân.
Còn trường ĐH Quản trị kinh doanh Hà Nội, nếu ông về HN ông sẽ biết thôi, lúc đầu thì tôi ko định nhận đâu, vì trường này đúng là ko nổi, nhưng mức lương họ trả tốt quá 75.000đ/ tiết (hệ chính quy)so với 27.000đ/ tiết của ĐH kinh tế thế nên...
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Tue Aug 11, 2009 11:17 pm
Oa, luong bac Dat cao the. Lai nho cach day 2 nam, em day gia su mot lop co 3 dua, em nhan duoc thu lao 200.000d/ 2h. Ke ra, nghe gia su cung duoc day. Qua nay hoc xong em ve lam gia su, chac gia ca bay gio la 210.000d/2h, lop 3 nguoi. Hehe, ma bon hoc sinh em day cung sieu cao thu, day chung no em hoc duoc nhieu dieu, vi du audition la gi?. Noi the thoi, bon tre con HN bay gio nha, bo me chung no giau, lam quan to, minh day can than, bo me no thich, kheo cho 1 cong viec ngon ay chu. Kieu nhu "cho ngap phai ruoi" ay. Very Happy
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Wed Aug 12, 2009 2:52 am
ĐỂ NGHỊ ANH EM KO CÃI NHAU TRONG CHỦ ĐỀ NÀY NỮA LẬP MỘT TOPIC MỚI ĐỂ CÃI NHAU,ĐI LẠC CHỦ ĐỀ NÀY RỒI !
TÔI XIN TUYÊN BỐ CHỦ ĐỀ NÀY TỚI ĐÂY LÀ CHẤM DỨT,AI MÀ VIẾT VÀO NỮA TÔI CHỬI CHO ĐẤY LÚC ĐÓ THÌ ĐỪNG CÓ MÀ NÓI !
CHÚC VUI VE !
sirphamthanhdat
sirphamthanhdat
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

NHIỆT LIỆT CHÀO MỪNG BÁC PHẠM THÀNH ĐẠT THAM GIA DIỄN ĐÀN - Page 2 Empty Bó tay!

Wed Aug 12, 2009 8:13 am
Nhất trí với bác An, em sẽ ko bàn luận j thêm nữa, có những cái ko thể đem ra bàn luận được, và cũng có những con người không đáng để ta bàn luận. Nói thực ra thì em rất tôn trọng người khác, từ những người quét rác, lao công, bảo vệ.... kể cả những đứa ăn xin nhưng giờ mới thấy được có một loại người không đáng để mình phải tôn trọng.Haha đó là điều thú vị nhất mà cái topic này đem lại cho em. Cám ơn các bác đã tham gia ủng hộ topic này.

Thân.
Phạm Thành Đạt
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Wed Aug 12, 2009 1:14 pm
hehe, the theo nguyen vong anh em, topic nay qua du noi tieng de lang xe hinh anh bac Dat trong long anh em A5, chung ta ko can "nhiet liet chao mung bac Dat" nua. Vay tu nay topic nay chinh thuc bi lock. De nghi cac bac co buc xuc gi thi mo topic moi thao luan. hehe, moi nguoi mot y kien, thoai mai thao luan, dung ngai bo con thang nao ca. Very Happy
Sponsored content