FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

ĐỂ DIỄN ĐÀN NGÀY MỘT THÚ VỊ HƠN ! Empty ĐỂ DIỄN ĐÀN NGÀY MỘT THÚ VỊ HƠN !

Wed Oct 08, 2008 5:02 pm
anh em thân mến sau một loạt bài viết từ khi mới ra diễn đàn cho lớp tới này anh em tôi có một số nhận xét về một số ưu khuyết điểm :
Ưu điêm : + Có nhiều bài viết hay chất lượng như thơ ca ,ảnh , số điện thoại ...
+ Có nhiều ý kiến hay về bạn bè tin tức hoàn cảnh sống của mọi người
+ Có nhiều ý kiến tranh luận về cách sống và học tập
Khuyết điểm :
+ Trong một số bài viết các còn có vấn đề không hiểu nhau hết nên gây ra hiểu lầm,làm tổn hại tới hình ảnh của mỗi người
+ Một số bài viết chưa gõ dấu
+ Còn có lời lẽ tục tĩu
Vì thế tôi xin đề nghị anh em nên sáng tạo hơn nữa khi viết bài, đồng thời cũng cần giảm bớt nói tục chửi bậy đi. Yêu cầu anh em không viết những chủ đề về kinh tế, chính trị,tôn giáo,của đất nước lên,ở đây chúng ta chỉ bàn luận về mọi người : học tập,công ăn việc làm, vợ con ra sao , kể chuyện vui tếu ... nói chung là liên quan đến bạn bẻ,gia đình , tình cảm để giúp đỡ nhau gặp gỡ hội hè ! Yêu cầu anh em tích cực tuyển người trong lớp lên ,Yêu cầu thằng sơn với tuấn bích xóa những bài viết phản cảm và không đúng mục đích của diễn đàn
Xin chân thành cảm ơn ! Nếu có ý kiến gì thiếu sót mong các bạn chỉ bảo thêm !
CHÚC VUI VẺ !
conduongmauxanh
conduongmauxanh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

ĐỂ DIỄN ĐÀN NGÀY MỘT THÚ VỊ HƠN ! Empty Re: ĐỂ DIỄN ĐÀN NGÀY MỘT THÚ VỊ HƠN !

Wed Oct 08, 2008 7:15 pm
Tao xin góp ý với thằng An là nên sửa lại tên của topic là: Để có một A5 vững mạnh và đoàn kết hay đại loại như thế chứ nói nguyên về diễn đàn thì ko được cụ thể. Công nhận là bạn An đã có những nhận xét rất chính xác về tình hình trong diễn đàn của lớp ta. Tuy nhiên việc các bạn đả kick nhau cũng là một hiện tượng, một vụ scandan (viết đúng chưa Mèo) thì cũng hay đấy chứ. Nói chung là cứ chửi nhau nếu có thể nhưng đừng thù hằn nhau. Lớn cả rồi mà
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Wed Oct 08, 2008 7:22 pm
hic, hiện giờ bác Sơn admin nắm trong tay toàn quyền quyết định. Em nghĩ bác nên trao quyền vice-admin cho một hai bác nào đó để kiểm soát thông tin và can thiệp kịp thời cho diễn đàn. Bác cũng nên làm một điều lệ diễn đàn để anh em nào tham gia biết quy định của diễn đàn, tránh yêu cầu này nọ trái với mục đich tôn chỉ của diễn đàn. bác nào thích thể hiện tầm hiểu biết chính trị, kinh tế, xã hội yêu cầu BIẾN. Forum này toàn nông dân không đủ trình độ bàn mấy thứ vớ vẩn đó...
sirphamthanhdat
sirphamthanhdat
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Wed Oct 08, 2008 11:15 pm
-Thế nào là thích thể hiện tầm hiểu biết về kinh tế, chính trị, xã hội?????Tại sao lại yêu cầu biến???? Liệu mấy bài viết về quê hương của tao có nằm trong số bài thích thể hiện ko? Liệu nói lên tâm sự, suy nghĩ của mình về quê hương là thích thể hienj à. Nếu thích thì đã là viết bằng tiếng anh, viết về các sự kiện nóng hổi, Các bài viết của tao chỉ mang tính giải trí, đọc để biết thêm,người trong 1 huyện nên biết sơ qua về tình hình quê hương chứ. Tại sao ko chịu cập nhật mà thay vào đó là đả kích? TOàn chữ VIệt Nam chứ có phải tiếng Đài loan đâu mà ko hiểu, nó là các địa danh quen thuộc của quê hương, là các thông tin hàng ngày loa truyền thanh của xã vẫn phát tại sao lại bảo ko đủ trình độ?Muốn mọi người trong lớp biết thêm về tình hình của địa phương là sai sao?
-Tao hoàn toàn nhất trí với đề xuất của An phích, với những ng như thế này chắc là diễn đàn sẽ đi đến mục đích ban đầu của nó.
Chúc cho diễn đàn trở thành nơi bạn bè thoải mái nói chuyện, có những phút vui vẻ và hiểu nhau hơn.
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Sun Oct 12, 2008 4:16 pm
viết thế nào chả được miễn là hiểu ra nội dung vấn đề.chúng mày phú quý sinh lễ nghĩa lắm chuyện
mà tao thấy đa số đều học cao tiếp thu kiến thức xã hội nhiều mà chẳng đứa nào chịu nhịn đi 1 tí toàn bọn hiếu thắng
bi h lại thêm cái tật thích khoe mẽ thành tích này nọ.
Sponsored content