FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Thông tin thêm về các máy bay...vừa mới đáp cảng! Empty Thông tin thêm về các máy bay...vừa mới đáp cảng!

Tue Sep 06, 2011 1:22 am
Ui tao thấy lớp mình nọ cưới mấy người rồi: em Dịu nè ,em huyên nè,em Huệ choắt nữa
Coi như con gái lớp mình đã bỏ cuộc chơi hết rùi,năm nay anh nào về quê chơi dịp lễ tết còn vài chị nữa mời các anh đến xem :
- Huyền biệt danh "mắm tôm thối' ko biết là cuối năm có cưới ko mà lên viết bài nói đời sống rất là tiêu cực ! Mời các bạn kiểm tra !
- Lan biệt danh " cua" cực kỳ ngang tàng ngày trước,hi giờ thấy già nên đỡ rồi! Mời các bạn ghé qua! hiện giờ không có thông tin!
-Vân ko biết biệt danh là gì,ngày xưa anh Minh thông có nói ra một lần nhưng quên rùi(hình như ko trong sáng lắm hêhee),bảo cuối năm chống lầy mà ko biết có chính xác không ?
Nói vậy thôi mấy chị nhà ta xinh lắm đang kén chọn tí thôi,chắc cuối năm cưới hết,anh em nhớ chuẩn bị quà mừng nhé!
tran thu huyen

Thông tin thêm về các máy bay...vừa mới đáp cảng! Empty thanh minh teo

Tue Sep 06, 2011 10:07 am
tôi tiêu cực đâu.
đấy là tâm trạng nhất thời mà thỉnh thoảng ai cũng gặp đấy chứ tôi vẫn hớn hở lắm
hix
ông An lấy vợ vào lại tâm lý quá đà rùi, toàn suy diễn thôi.
Hôm trước tôi thấy thằng Sơn Lợn kêu trang lớp mình k đứa nào chịu vào nên tôi vào khơi dậy phong trào
thế mà chả ma nào lên thật
kể cả Sơn Lợn
mồm kêu toang toác
mà nó có người yêu rồi An ah, hôm trước khai yêu em ở Phú Thọ, k bitsd thật hay đùa.
he. Mà đợt này ông làm ở đâu rồi?
e Hương trứng có gì chưa?
hom qua thằng Tuấn Khá bảo vào chỗ tôi chơi mà lại lăn mất, chả thấy i ới gì
chán !