FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
tranhuyen220985
tranhuyen220985
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

AI TRẢ LỜI GIÚP MÌNH VỚI !!! Empty AI TRẢ LỜI GIÚP MÌNH VỚI !!!

Thu Sep 30, 2010 10:54 am
Theo bạn một người cảm thấy tổn thương nhất khi nào ??? Có lẽ là khi bị người yêu bỏ rơi, chắc chắn rùi .
. Còn với mình tổn thương nhất là lúc này, khi mình chợt nhận ra vị trí của mình trong lòng một người bạn mà mình ngỡ là thân, một vị trí tụt hậu sau cùng all những vị trí khác.Mình là người rất trọng lời hứa, đã hứa làm gì là ko bao h thất hứa trừ lúc có việc quan trọng, vì nghĩ rằng nếu thất hứa người khác sẽ ko tin tưởng mình nữa. Nếu mình đã nói sẽ đi đâu với một ai đó thì dù người yêu, hay bất bố mẹ bảo đi cùng nhưng là cái hẹn sau mình vẫn từ chối nếu ko phải là việc quan trọng, người biết suy nghĩ, biết trước biết sau sẽ ko trách mình. Đó là đúng , chẳng phải thế mà Lê Nin cũng phải xếp hàng chờ cắt tóc đó sao, vì bác ấy ko có việc quan trọng nên đến sau sẽ phải chờ, mình tôn trọng Lê NIn và tôn trọng đức tính ấy.
Nếu bạn coi một người nào đó là bạn thân, tất nhiên sẽ nghĩ rằng với họ mình cũng có một chỗ đứng, vì tình bạn ko thể tồn tại là mũi tên một chiều được, nhưng một ngày bạn nhận ra bạn ko hề quan trọng như bạn lầm tưởng hay chính xác hơn khi họ ko việc để làm, ko có chỗ để chơi họ mới alo đến bạn, cho dù là lúc bạn bình thường hay đang rất cần họ.Lúc bạn cảm thấy cần họ vô cùng để san sẻ, mà họ lại lạnh như tiền, dửng dưng như bạn đang vui chơi chứ ko phải bạn đang khóc, rồi lạnh lùng nói rằng ko hề cảm thấy có lỗi, lúc đó là lúc bạn cảm thấy đau nhất, tổn thương nhất, thất vọng nhất vì vị trí của bạn đã được chứng minh,Còn xâu chuôi những lần bạn hẹn trước mà thất hẹn vì người khác rủ đi sau, or hứa rồi lại quên,h mới bổ sung để sự thật hiển nhiên hiện ra khiến bạn choảng tỉnh sau cơn mơ''.Bạn của tôi ơi ! hãy trả lời cho mình một câu chính xác nhất, thật lòng nhất " với bạn tôi là gì ?".Nếu giả đáp bằng một câu " ko là gì cả'' Để tôi đau một lần và ko bao h phải đau nữa
buithucdinh
buithucdinh

AI TRẢ LỜI GIÚP MÌNH VỚI !!! Empty Re: AI TRẢ LỜI GIÚP MÌNH VỚI !!!

Sun Oct 24, 2010 8:31 pm
kiếm người yêu đi để có người trả lời cho ?hay lam người yêu anh đi ? Razz Evil or Very Mad