FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Đi TÌM TRẺ LẠC Empty Đi TÌM TRẺ LẠC

Thu Apr 08, 2010 3:31 pm
SAU ĐÂY LÀ PHẦN QUOẢNG CÁO: TIẾT MỤC NHẮN TÌM TRẺ LẠC CỦA HÃNG THÔNG TẤN XÃ HÃNG GIANG HỒ ĐỒN ĐẠI
HIỆN NAY CHÚNG TÔI ĐANG KHÔNG BIIẾT TUNG TÍCH CỦA MỘT SỐ BÉ TRAI VÀ BÉ GÁI TRONG LỚP ĐÃ RA ĐI LÂU LÂU MÀ KHÔNG THẤY TIN TỨC.
+MỘT BÉ HÂM MỘ BÓNG ĐÁ MẶC QUẦN XÀLỎN,NGƯỜI CAO LÊU ĐÊU DẠY HỌC BÊN KINH TẾ ĐÃ BỎ NHÀ RA ĐI KO THẤY HỒI ÂM!
+ HAI BÉ MỘT TRAI MỘT GÁI:BÉGÁII MẮC BỆNH ÍT NÓI ,CÒN BÉ TRAI MẮC BỆNH HAY NÓI PHÉT! HAI BÉ NÀY IU NHAU RÙI CŨNG BỎ NHÀ VÀ RA ĐI KHÔNG CÓ TIN TỨC. KHI RA ĐI BÉ VIẾT THƯ LẠI NÓI VÀO MIỀN NAM.MONG ANH CHỊ EM TRONG ĐÓ TÌM KIẾM GIÚP ĐỠ!
+ MỘT BÉ NGƯỜI LÀNG " LÁO" KHÔNG MAY ĐI LẠC VÀO ĐỊA PHẬN HOẠT ĐỘNG CỦA BỐ CON " VÀNG A KHUA" NAY KO RÕ TUNG TÍCH. KHI ĐI BÉ UỐNG RẤT NHIỀU RƯỢU! AI TÌM THẤY BÉ XIN BÁO KHẨN CẤP VỀ TRUNG TÂM Y TẾ ĐỂ KỊP CHỮA TRỊ !
VÀ RẤT NHIỀU BÉ NỮA BỎ NHÀ RA ĐI CHƯA RÕ TUNG TÍCH ,HIỆN NAY CHÚNG TÔI THÔNG BÁO DẦN DẦN ĐỂ BÀ CON NHỚ KỸ KO NÓ LOÃNG! MONG BÀ CON AI CÓ TIN TỨC GÌ VỀ CÁC BÉ TRÊN XIN GỬI VỀ ĐỊA CHỈ: A5K34.TK ! KÍNH MONG VÀ HẬU TẠ!
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Đi TÌM TRẺ LẠC Empty Re: Đi TÌM TRẺ LẠC

Tue Apr 13, 2010 7:48 pm
THEO NHU TOI DUOC BIET THI TRONG DANH SACH NAY VAN CON MOT CHAU NUA TEN LA AN(O NHA HAY GOI LA PHICH).KHI DI CHAU KO MAC GI,CHAN DI GIAY NHUNG KO DEO TAT.KHI DI CHAU CON RU RE NGUOI YEU LA HUONG(BIET HIEU HUONG TRUNG).HIEN NAY AI BIET HAI CHAU O DAU XIN THONG BAO VE CHO GIA DINH HAI CHAU DC BIET.HIEN TAI GIA DINH RAT MONG TIN HAI CHAU.HOAC 2 CHAU CO DOC DC THONG BAO NAY THI HAY DAT NHAU QUAY TRO VE.
tron
tron
Thành viên

Wed Apr 14, 2010 6:01 pm
ơ cái bạn Hà này hình như bỏ nhà đi lâu lâu được bạn An và bạn Hương tìm về với cuộc sống hàng ngày vui quá nên hơi bị chấn động tâm lý thì phải bạn bình tĩnh nhớ lại đi nhé lúc đấy là bộ dạng cậu như thế mà sao lại nghĩ sang An vậy hihi. Cứ nghĩ ngơi tĩnh dưỡng 1 thời gian đi nhé cho tinh thần trở về bình thường đừng xúc động mạnh quá như thế nha nhầm lẫn hết rùi he!
tranhuyen220985
tranhuyen220985
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Wed Apr 14, 2010 7:48 pm
Ui giời ! bọn nó bênh nhau kìa ! An giờ có luật sư biện hộ rùi.Ngưỡng mộ quá thui ! Smile) Laughing
tron
tron
Thành viên

Wed Apr 14, 2010 9:07 pm
hà đần dạo này lên hà lội nên ăn nói có vẻ bất cần đời nhỉ!
xin thông báo : hôm trước đã tìm thấy em MInh thông bò lạc lên hà nội. Nhưng sau hôm đó có tin giật gân lại có bé ko biết tin tức ra sao. Một bé trông đần đần biệt danh " hà đần" không có tung tích. Khi đi bé mặc quần xà lỏn in hình con bướm ở mông, đằng trước đeo giải rút rất dài,bé mặc áo da người,chân có đi một chiếc tông màu đỏ ! Ai bít thông tin về em thì khuyên em trở về,xin cảm ơn !
tranhuyen220985
tranhuyen220985
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Sat Apr 17, 2010 8:54 am
Razz . Trả thù mười năm chưa muộn mà H, Sao manh động thế ! Hà nó lại cười hả hê !
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Tue Apr 27, 2010 10:07 pm
O hay.Minh co bi dan dau ma thang An P no cu goi minh la Ha dan nhi?chan chua chu ni.Hinh nhu la may bi dan thi co An ak.hic
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Mon Jul 19, 2010 5:28 pm
O cai thang Ha Dan!
vang hom nay len doc tin thay co them hai em nua da di lac vao trong MIen nam,cac bac nao vao trong do xin cho hai em may tram dong le de cac em co duong ve !
Xin chan thanh cam on va hau ta !
Lampard
Lampard
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Tue Jul 20, 2010 8:24 pm
To Tuấn Big
Không biết bạn Tuấn Big đã học xong chưa? Lâu lắm không thấy tin tức gì
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Wed Jul 21, 2010 8:22 am
Day la muc tim tre lac! phai goi than mat la " em be" ! Trong nam co anh viet cuoi la dong hao do,vao xin vai loi chi giao cua " anh ay" kieu gi cung ra ! a ma chu lam co dung so vina ko,lien he ngay voi anh viet nha ta se dc anh tu van mien phi moi ngay What a Face day la so cua anh Cuoi : 0949793503
Hic hic chuc chu lam vui ve voi anh Cuoi !
Sponsored content