FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

VỀ VIỆC HỌP LỚP !

admin
Nguyen The Viet
phich
7 posters
Go down
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

VỀ VIỆC HỌP LỚP ! Empty VỀ VIỆC HỌP LỚP !

Fri Jan 22, 2010 9:02 am
Hôm nay,tôi mới có thời gian viết bài về vấn đề này của lớp ta.Mong mọi người góp ý và cho ý kiến.Xin nói trước đây là ý kiến của một số người hay tụ họp trong lớp ta và có suy nghĩ ấp ủ từ lâu rồi,giờ mới có đủ lý do để nêu ra.Ai có ý kiến gì thêm hãy góp ý để mọi người thống nhất! Cảm ơn mọi người !
Ngày trước khi còn học cấp ba,chúng ta cũng thường xuyên có những buổi như đi dã ngoại,tụ tập với nhau ăn uống,đi thày cô,rồi thăm bạn bè ốm đau! Lúc đó ai cũng vui vẻ vô tư và luôn có người thân,thày cô đứng đằng sau dẫn đường chỉ lối!
Gần hơn chút nữa,các bạn đi học ĐH rồi thì chỉ có nhóm bạn bè chơi với nhau vì học gần nhau.Chỉ khi nào tết về thì mới gặp nhau,nói chuyện,bàn luận về mọi việc. Các bạn cũng rất nhiệt tình trong việc họp lớp.Có những người không đến vì lý do cá nhân và lý do khách quan!
Bây giờ,hầu hết mọi người đã đi làm có lương gọi là bắt đầu nuôi thân,tự đứng trên đôi chân của mình để đi tiếp con đường đời mà bạn đã chọn. Sau nhiều lần tiếp xúc và lấy ý kiến của số đông trong lớp thì được biết các bạn đều có mong muốn là lớp ta sẽ tổ chức buổi họp lớp vào tết âm lịch năm nay. Khi đó các vấn đề được nêu ra mong các bạn góp ý:
-Tổ chức họp lớp mỗi năm một lần vào dịp tết: mong các bạn đến đông đủ, vì quê là nơi chôn rau cắt rốn ai cũng phải về dịp xuân về mà !
-Lập ra một quỹ lớp: mức đóng góp là như nhau ko phân biệt bất kỳ điều gì cả và mức đóng này sẽ bàn luận để phù hợp với mọi người. Xin nói quỹ lập ra để làm gì để khi các bạn cưới xin,khi các bạn ốm đau,khi các bạn có chuyện "buồn","vui" ai không đến được cũng cùng chia vui với bạn,có một món quà nhỏ nhỏ mang danh nghĩa" tập thể a5k34" không ai còn băn khoăn,suy nghĩ nữa! Nếu mà được ai có nhu cầu có thể góp thêm để ví dụ như lớp tổ chức đi dã ngoại cho vui vẻ hơn,tình cảm được gắn bó thêm!
Đây là hai chủ đề chính sẽ được bàn luận trong buổi họp lớp năm nay,mong anh em thông báo cho mọi người cùng đến để góp ý.Chúng ta cũng nên suy nghĩ cho kế hoặch dài hạn cho tương lai mà!
Nguyen The Viet
Thành viên

VỀ VIỆC HỌP LỚP ! Empty Re: VỀ VIỆC HỌP LỚP !

Fri Jan 22, 2010 10:46 am
Y kien cua Phich hay day.
ah em xin ung ho.
theo minh thi nen hop vao mung 2 tet An a.
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Fri Mar 26, 2010 9:47 am
XIN LỖI ANH EM CHO EM CHỬI MỘT CÂU NHA !
" CON MẸ NÓ CHỨ ....!"
HÍC LẦN SAU ĐỪNG CÓ AI NHẮC TỚI HỌP LỚP VỚI TAO NHA,RỦ ĐI CHƠI THÌ TAO ĐI CÙNG CÒN "HỌP" VỚI CHẢ "HÀNH" ĐỢI CHÚNG NÓ ĐÔNG ĐỦ VỢ CHỒNG MỌI VIỆC ỔN ĐỊNH ĐI ! GIỜ CHẮC CÓ THẰNG BẢO NHƯ THẾ KIỂU KIỂU LÀ" NHÀN CƯ VI BẤT THIỆN" .HÍC CÒN SAU NÀY CÓ ĐIỀU KIỆN LẠI BẢO " PHÚ QUÝ SINH LỄ NGHĨA "
ÔI CÁI CUỘC ĐỜI NÀY ...... Exclamation Question lol!
admin
admin
Administrator
https://a5k34.forumvi.com

Fri Mar 26, 2010 4:20 pm
nói nhiều làm j cho mệt mày không khéo đc gọi âu yếm là " Chí Phèo" đấy , một vấn đề nhưng mỗi người đều có quan sát và nhận xét khác nhau. Không nên và có lẽ là không thế áp đặt một quy chuẩn nào cả. Thích là nhích thôi
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Fri Mar 26, 2010 10:09 pm
admin đã viết:nói nhiều làm j cho mệt mày không khéo đc gọi âu yếm là " Chí Phèo" đấy , một vấn đề nhưng mỗi người đều có quan sát và nhận xét khác nhau. Không nên và có lẽ là không thế áp đặt một quy chuẩn nào cả. Thích là nhích thôi

Co mot su that: thang An ko phai la Dai Ca cua lop. Ko ai la Dai Ca cua A5 ca, vi vay, ko ai ap dat ai dieu gi ca. Noi chung, "phat ngon bua bai" se cang lam nguoi ta ghet chu ko lam nguoi ta "ne"
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Sat Mar 27, 2010 8:12 am
ôi tao viết ý kiến này ra là ý chung của một số ạnh em trong lớp ! anh bảo mốc và các anh chị em khác nói em viết ra ! mọi người bảo tao viết lên để anh em chia sẻ ko ngờ mày lại nghĩ tao là ĐẠI CA à thằng ngu bích điên này ! Trong cái lớp mình tao nghĩ đi nghĩ lại thì tao bây giờ thấy tao là kém nhất.Hiện tại trong lúc đang viết bài này là thằng lông bông không học không làm gì ra tiền cả .... là thằng nói tóm lại là kém nhất lớp.Có lẽ thế nên ngồi rảnh rỗi viết chới chơi.Biết là sẽ có ý kiến phản đối để còn biết ý của mỗi người.Mày nói ra thế là mày ko đồng ý hả ! mà ko đồng ý là phải tao ko phải là ĐẠI CA gì gì của ai cả mà lời nói lại ko có trọng lượng, nên tao biết ko vì thế lên cái trang web này tao chửi đời cho nó vui thôi ko bàn gì về cái gì gọi là đời sống của mọi người cả!
Anh bảo béo ạ lần sau nếu có vấn đề gì to tát các anh cứ tổ chức em theo,ko mọi người lại bảo em là thằng ĐẠI CA thì bỏ mẹ,em ko dám nhận ra đường otô nó đâm chết hay bị đánh hội đồng đó,thời đại này em biết là vì chữ đó mà ra đi nhiều anh hùng nắm haha....!!
Tết về nghe lời bạn Minh Tuấn thích thì tổ chức ai đi thì nhiệt tình thế mới vui,nên mình rút ra kết luận thích là đi là tổ chức ai đi thì nhiệt tình như mình cho nó khoái cái cuộc đời này !
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Sat Mar 27, 2010 2:53 pm
Đơn giản thích là nhích thôi.cứ rỗi lúc nào alo được là ok.còn lên kế hoạch bây giờ cũng khó mỗi thằng 1 công việc, rồi còn các mối quan hệ xã hội khác nữa.lớp cũng đã họp nhiều lần rồi ai nhiệt tình hay không nhiệt tình chúng ta cũng đã biết.quyền lợi và trách nhiệm của mỗi cá nhân trong tập thể lớp là như nhau chúng ta nên chung sức chứ không nên lúc nào cũng đặt tất cả trách nhiệm lên vai cán bộ lớp.
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Tue Apr 13, 2010 8:17 pm
GOM THAT.HOP VOI CHA HANH.LUC DAU THI HUONG UNG NHIET TUNH LAM DEN LUC TOI NGAY ROI THI DIT THAY CAI MAT L NAO.DM TU GIO THANG NAO MA NHAC HOP LOP THANG Y LA SV
NHO DAY NHA
MA CAI THANG AN PHICH AK.MAY BIET MAY BAO NHIEU TUOI ROI KO MA CU THAY MAY MO MOM LA LAI CHUI THE HA?IT RA NEU CON BE THAT NHUNG MA CUNG CO TI TINH YEU VAO ROI THI PHAI AN LOI CHO NICH SU CHU.MAY SAP THANH CHI PHEO ROI DAY.
tranhuyen220985
tranhuyen220985
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Wed Apr 14, 2010 3:04 pm
Hô hô. Có vẻ như việc họp lớp, lớp nào cũng vậy ! Laughing
Sponsored content