FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

CHIẾC KHĂN GIÓ ÂM! (HOT) Empty CHIẾC KHĂN GIÓ ÂM! (HOT)

Wed Dec 23, 2009 9:56 am
ĐÂY KO PHẢI LÀ BÀI HÁT CHIẾC KHĂN GIÓ ẤM ĐÂU NHÉ ! TRONG BUỔI TIỆC MỪNG CÔ DÂU HUYỀN VỀ NHÀ CHỒNG ANH EM CÓ BẢO RẰNG SẼ MỞ MỘT TOPIC VỀ CHỦ ĐỀ HOT "CHIẾC KHĂN GIÓ ẤM" ,SAU ĐÓ TÔI MỚI HỎI THẰNG AMIND LÀ AI SẼ VIẾT CHỦ ĐỀ NÀY ĐÂY.NÓ NÓI RẰNG THÔI MÀY LÀ THẰNG TRONG CUỘC HÃY VIẾT RA ĐỂ ANH EM THƯỞNG THỨC SỰ CHÂN CHẤT MÀ BÌNH DỊ ĐỒNG QUÊ ẤY! SAU ĐÂY TÔI XIN MẠN PHÉP VIẾT BÓNG VIẾT GIÓ THÔI MONG ANH EM THƯỞNG THỨC VÀ HÃY KỂ VỀ MÌNH NHÉ :
HÔM NAY SAO TRỜI NHIỀU MÂY VÀ U ÁM QUÁ ! GIÓ ... GIÓ LẠNH ... MỘT MÙA ĐÔNG LẠI VỀ ! MÙA ĐÔNG NĂM NAY ĐẾN MUỘN VÀ RÉT HƠN MỌI NĂM,AI CŨNG THẤY BẤT NGỜ ! TRONG GIÓ RÉT ẤY THẬT ÍT NGƯỜI CHUẨN BỊ TRƯỚC,NHÌN DÒNG NGƯỜI QUA LẠI AI CŨNG RUN LÊN VÌ GIÁ RÉT, VÌ THẾ HỌ MUỐN VỀ NHÀ ĐỂ CHUẨN BỊ CHO MÌNH MỘT BỘ QUẦN ÁO THẬT ẤM ,MỘT CHIẾC KHĂN THẬT ẤM !
MÙA ĐÔNG, THẬT NGỌT NGÀO ĐỔI VỚI NHỮNG AI CÓ CHO MÌNH MỘT NGƯỜI YÊU " MỘT CHIẾC KHĂN GIÓ ẤM " .ĐÊM ĐÔNG ẤY TÔI VỀ NHÀ TRONG CÁI BUỐT GIÁ, NGƯỜI TÔI RUN LÊN VÌ RÉT,CHỈ MỘT CHIẾC ÁO GIÓ ! TÔI PHẢI ĐỨNG LẠI CHÂM MỘT ĐIẾU THUỐC, BÀN TAY RUN LÊN KHÔNG THỂ CHÂM ĐƯỢC NGỌN LỬA ! TÔI CỨ ĐỨNG VÀ RUN LÊN MỘT LÚC LÂU TRONG TÔI CHỢT BÙNG LÊN MỘT SUY NGHĨ GIÁ NHƯ MÌNH CŨNG CÓ NGƯỜI YÊU VÀ CÓ MỘT CHIẾC KHĂN THÌ HẠNH PHÚC BIẾT MẤY !NHƯNG CHỈ ĐƯỢC TRONG GIÂY PHUT ẤY NÓ LÓE LÊN VÀ CŨNG DẦN TAN BIẾN BỞI CÁI LẠNH ĐẾN SE SẮT NHƯ CẮT DA CẮT THỊT ! 12H ĐÊM CHỈ CÒN LẠI MỘT MÌNH TRÊN ĐƯỜNG VẮNG ,TÔI RUN LÊN NẾU NHƯ BÂY GIỜ KO PHẢI LÀ MÙA ĐÔNG THÌ CÓ LẼ MỌI NGƯỜI ĐÃ NGHĨ TÔI LÀ CON NGHIỆN RỒI VÌ CẢ NGƯỜI TÔI KO NGỪNG RUN RẨY!....MỘT LÚC THẬT LÂU TÔI QUEN DẦN VÀ LẶNG LẼ TRỞ VỀ TRONG ĐÊM MÙA ĐÔNG ĐẦU MÙA !
TB: PHẦN HAI CỦA CHIẾC KHĂN GIÓ ẤM LÀ DO CÁC BẠN VIẾT ! TÔI HỨA SẼ VIẾT TIẾP PHẦN HAI CỦA TÔI CHO CÁC BẠN( BẬT MÍ NHỎ CÓ MỘT NGƯỜI ĐÃ HỨA SẼ ĐAN CHO TÔI MỘT CHIẾC KHĂN THẬT ÂM ! HẠNH PHÚC THẬT NGỌT NGÀO !)
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

CHIẾC KHĂN GIÓ ÂM! (HOT) Empty Re: CHIẾC KHĂN GIÓ ÂM! (HOT)

Wed Dec 23, 2009 10:02 am
HIC XIN CÁC BẠN THỨ LỖI VÌ MÌNH KO VIẾT THEO ĐÚNG Ý CÁC BẠN ! Ý NGHĨ CUA MẤY BẠN BẬY BẠ QUÁ NÊN EM CHUYỂN CHỦ ĐỀ HOT HƠN
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Wed Dec 23, 2009 10:30 pm
thang an phong may viet linh tinh cai gi vay ha?nguyen 1 cau chuyen ve "chiec khan gio am" hay nhu vay ma may lai di viet vo van.buon,qua buon.may hay suy nghi tim 1 cot truyen khac de viet lai di.de luc tao ma viet thi may ko con mat mui nao ma nhin a e dau.heheheheehehehehehehe
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Thu Dec 24, 2009 10:51 am
Em nghe nói về sự tích chiếc khăn gió ấm là a An trong 1 lần về quê ăn tết đã sang nhà 1 người bạn ở gần khu công nghiệp Gián.sau khi mừng tuổi cho bố mẹ đứa bạn khảng 100k thì có gặp 1 cô người giúp việc quê ở xa không về ăn tết cùng gia đình được nhìn thấy cô co ro vì lạnh tình thương yêu con người trong bạn của chúng ta trỗi dậy lúc đó trên người anh chỉ còn mỗi chiếc khăn len và anh đã tặng cho cô đó chiếc khăn len của mình và từ đó sự tích về chiếc khăn gió ấm ra đời.
Đây là câu truyện đã được chỉnh sửa hư cấu đi nhiều cho phù hợp với người đọc có gì chưa phù hợp kính mong các bạn chỉnh sửa đặc biệt là chủ nhân của chiếc khăn gió ấm.
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Thu Dec 24, 2009 2:23 pm
ĐỜI TRAI SƯƠNG GIÓ ! BÁI PHỤC BÁI PHỤC....
CHIẾC KHĂN GIÓ ẤM QUẢ LÀ CHỦ ĐỀ THÚ VỊ,ANH CÁN BỘ CẢNH SÁT RẤT ĐI SÂU ĐI SÁT VÀO SỰ THẬT !
MỜI CÁC BẠN CÓ HỨNG THÚ VÀO BÀN LUẬN TIẾP !
conduongmauxanh
conduongmauxanh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

CHIẾC KHĂN GIÓ ÂM! (HOT) Empty Tuyện chiếc khăn gió ấm đính chính

Mon Dec 28, 2009 2:29 pm
nguyenngocduc đã viết:Em nghe nói về sự tích chiếc khăn gió ấm là a An trong 1 lần về quê ăn tết đã sang nhà 1 người bạn ở gần khu công nghiệp Gián.sau khi mừng tuổi cho bố mẹ đứa bạn khảng 100k thì có gặp 1 cô người giúp việc quê ở xa không về ăn tết cùng gia đình được nhìn thấy cô co ro vì lạnh tình thương yêu con người trong bạn của chúng ta trỗi dậy lúc đó trên người anh chỉ còn mỗi chiếc khăn len và anh đã tặng cho cô đó chiếc khăn len của mình và từ đó sự tích về chiếc khăn gió ấm ra đời.
Đây là câu truyện đã được chỉnh sửa hư cấu đi nhiều cho phù hợp với người đọc có gì chưa phù hợp kính mong các bạn chỉnh sửa đặc biệt là chủ nhân của chiếc khăn gió ấm.

Chỉ đính chính lại một câu thôi.
Thấy cô gái co ro vì lạnh, tình yêu thương trong con người bạn ấy trỗi dậy. Sau khi tỉnh lại thấy ngoài chiếc khăn gió ấm ra trên người bạn ấy ko có gì nữa nên đã cởi chiếc khăn ra và tặng lại cho cô gái đáng thương (tết nhất mà còn ko được về quê mà phải làm việc cật lực). Và thế là câu chuyện chiếc khăn gió ấm ra đời
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Mon Dec 28, 2009 7:11 pm
Dạ em trót dại mấy anh ko thương hoa tiếc ngọc gì cả ! Mà Đạt tịnh ơi mày viết bài về điện thoại di động của thằng San chó đi! Nghe nói là điện thoại của nó sành điệu lắm ! ặc ặc ....
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Mon Dec 28, 2009 7:44 pm
ĐẠT TỊNH NÓI NHƯ THẾ HOÁ RA LÀ BẢO AN PHONG LÚC RA VỀ KHÔNG MẶC GÌ TRÊN NGƯỜI À?NẾU NHƯ THẾ THÌ BẢO BẠN NĂM MỚI NĂM ME ĐÃ "NUDE" TOÀN THÂN CÒN GÌ?
admin
admin
Administrator
https://a5k34.forumvi.com

Mon Dec 28, 2009 9:29 pm
chúng mày nói trần trụi quá, không ra một thể thống j. Nguyên câu chuyện "CKGA" của thằng phich hay thế mà chúng mày lại nói đi đâu
Sponsored content