FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Nhật ký Ngày....Tháng.... Năm

vuhuong
hoangdzung
Nguyen The Viet
Mr.Dinh
phich
nguyenngocduc
admin
11 posters
Go down
admin
admin
Administrator
https://a5k34.forumvi.com

Nhật ký Ngày....Tháng.... Năm Empty Nhật ký Ngày....Tháng.... Năm

Sat Oct 17, 2009 1:07 am
Vào những ngày cách đây 6 năm mấy tháng mấy ngày mấy giờ ở trong lớp học A5 có một cuốn nhật ký chung của lớp, nơi các bạn viết những tâm sự vui buồn.Rất mong bây giờ trên diễn đàn này các bạn cũng sẽ viết tiếp ...
admin
admin
Administrator

Nhật ký Ngày....Tháng.... Năm Empty Re: Nhật ký Ngày....Tháng.... Năm

Sun Nov 01, 2009 9:44 pm
hic chán vãi, mãi mà không có ai lên viết bài thế, Crying or Very sad
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Thu Nov 05, 2009 12:29 pm
ngày 5/11/09
Nhật ký thân yêu....hix hix chán vãi không biết viết gì nữa.
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Wed Nov 18, 2009 8:33 pm
THẾ LÀ CÓ HAI THẰNG HÂM ĐÃ VIẾT EM LÀ THẰNG HÂM THỨ BA ! MỊA NHẬT KÝ CÓ CÁI KẸC GÌ ĐÂU MÀ NHẬT VỚI KÝ ! KO LO HỌC HÀNH LÀM ĂN ĐI MÀ CỨ MƠ MỘNG THẾ À ! ĐI ỈA HẾT ĐI
18.11.2009
admin
admin
Administrator

Mon Nov 30, 2009 10:40 pm
sau hơn 1 tiếng bon chen, luồn lách trên đường đầy bụi và khói xe, đến trường vừa kịp giờ vào học, đến nơi thấy vẫn chưa vào lớp, lúc sau lớp trưởng thông báo thầy bận không dạy, đi về ---> mệt mỏi và nản Mad
admin
admin
Administrator

Tue Dec 22, 2009 12:26 am
sao không thấy ai vào viết vậy, box này để mình tôi solo thì chán
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Wed Dec 23, 2009 10:24 pm
Đã ko biết từ lâu rồi tình yêu trong tôi đã trở nên khô cằn sỏi đá.Bỗng dưng 1 hôm tôi gặp chị.Chị,người phụ nữ đã đánh thức tâm hồn tôi trỗi dậy,làm thức dậy trong tôi 1 tình yêu cháy bỏng,đê mê.Ôi tình yêu thật diệu kì,tình yêu như liều thuốc tiên chữa lành mọi vết thương.Nghĩ về chị,chị cũng như bao người phụ nữ bình thường khác,nhưng ko hiểu sao đối với tôi chị thật là cao quý,vĩ đại.Khuôn mặt chị mộc mạc nhưng toát lên 1 vẻ đẹp hiền dịu và thánh thiện,dáng người mảnh mai,nhỏ nhắn,giọng nói thật nhe nhàng.Tất cả chỉ có bấy nhiêu thôi nhưng hình ảnh về chị đã làm con tim tôi phải xao xuyến,bồi hồi.Chị tên là Hằng Nga.Ước gì em dc la chú cuội để suốt cuộc đời em dc ở bên chị.Ôi chị Hằng ơi.
admin
admin
Administrator

Thu Dec 24, 2009 3:51 pm
mày viết thế này thì chị Hằng đổ rầm rầm, mô phật nghĩ đến mặt trăng tròn sáng trắng là đã thấy thích rồi Very Happy
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Thu Dec 24, 2009 5:28 pm
Mày cũng nghĩ 1 cái gì đó rồi viết cho nó lâm ly bi đát đi Sơn ah.
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Fri Dec 25, 2009 11:09 pm
Nhật ký Ngày.....tháng.....năm!
Tối nay thứ 6.Sao mình lại có cảm giác buồn quá.Đang ở cùng thằng An thì thằng Sơn TM nó đi đis đâu về ko biết,nói năng lè nhè như thằng điên.Ngồi 1 lúc nó mới lấy điện thoại ra gọi cho gái.Tưởng nó gọi cave về cho mình giải sầu thì nó lại gọi cho chị Hằng Nga yêu dấu của mình,thế mới đau chứ.Chờ 1 lúc khi chi nhấc máy thì nó làm luôn 1 câu:"e yêu chị".dm.thế có khác nào nó coi mình chả ra đéo gì.Ko biết tâm trạng chị Hằng lúc đó thế nào...........?
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Sat Dec 26, 2009 1:44 am
Nhật ký Ngày ......Tháng......Năm
Ôi phê quá.3 thằng u rượu với nhau.xướng.chưa bao giờ mình lại vui như bây giờ.3 a e u rượu với nhau thật thoải mái.có bao nhiêu tâm sự 3 thằng đều nói cho nhau nghe.đúng thật chỉ là những người bạn thân mới hiểu dc nhau.đang viết thì thằng Sơn TM nó lại lấy dt of mình để sms với chị Hằng Nga.nó nói làm mình buồn quá.Mình với chị chỉ là bình thường mà nó lại nt yêu đương với chị.hay là nó nói hộ lòng nó cũng nên.Cũng chẳng biết dc......Buồn.
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Sun Dec 27, 2009 7:56 am
Cuối cùng tôi đã không thể lên hn họp lớp được.lý do?mỗi người đều có cho mình 1 lý do nhưng thôi nói ra thì cũng có ích gì chỉ mình mình hiểu còn trong mắt bạn bè thì sẽ khác.mà nói đi rồi cũng nói lại cuối cùng mình cũng đis đi họp lớp được....
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Mon Dec 28, 2009 7:20 pm
Hôm này vào đọc thấy mày phát biểu được !Mịa thằng này nói câu chí lý cứ bảo tao dis đi họp được là song ko phải lý do lý chấu gì cả! ô uế hết cả ra ! Cho nó năm điểm nha bà con !Mà nói thế phải nói từ đầu,mày bảo dis đi từ đầu có phải ngon ko cứ cố gắng thế nó thế kia làm thằng khác nó ức chế. Từ giờ trở đi thằng nào mà đi được thì bảo thẳng ko đi được thì thôi,cứ tao thế này tao thế nọ bực mình lắm mà lại gây ra hiểu linh tinh mết lắm!
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Tue Dec 29, 2009 10:13 am
Xin thông báo đây là Topic Nhật ký Ngày....Tháng.....Năm.
Chứ ko phải là nơi a e tranh luận nhá.
Dm chúng mày ko biết suy nghi ah?
Ko thấy ở trên tao viết nhật kí của tao hay sao?
Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Tue Dec 29, 2009 5:34 pm
29/12/2009
Một ngày gần cuối của năm ! ai cũng bận rộn cả ! Mọi người hối hả vì công việc,tất cả đều mệt mỏi và tìm cho minh một phút xả stress ! Tôi cũng đau hết cả đầu vì chạy theo mấy thầy giáo( các thầy cuối năm bận mà nên lây sang cả hs)! Thỉnh thoảng ngồi lên viết bài tí cũng đỡ nhàm phần nào,thấy các bạn vẫn ko thay đổi tính cách là bao dù thề non hẹn biển cái hồi cấp ba nhưng xem ra bây giờ vẫn thế !
Chiều nay lặng lẽ trôi qua !
Nguyen The Viet
Thành viên

Tue Dec 29, 2009 5:45 pm
The la minh vua duoc doc bai cua Bac Dat a?
Nong hoi luon.
admin
admin
Administrator

Tue Dec 29, 2009 9:33 pm
29/12/2009
Tối không phải học, vào chỗ thằng Phích chơi. Uống mấy chén chè khô đậm đặc đi về người lâng lâng, mia say nước chè mới đau.

Được sửa bởi admin ngày Tue Mar 16, 2010 11:07 am; sửa lần 1.
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Tue Dec 29, 2009 10:40 pm
Ô thế vào nhà nó chơi suông thôi à?chán nhỉ.Tưởng 2 thằng phải rủ nhau ra quán"chén chú chén anh"tưng bừng rồi mới về chứ.hic
Phải nói là mình u rượu khỏe thật,lên chỗ An Phong chơi mấy ngày,tối nào cũng u rượu,mà u có phải là ít đâu.Uống đến mức thằng nào thằng ấy đều lê tê phê cả ra.Trước hôm liên hoan 3 thằng rủ nhau đi u.Đầu tiên cũng định u đâu do là thằng Sơn TM nó đi u với Công Ty nó về,cũng sắp ngất trên cành quất rồi.Đang yên thì nó lại kháy đểu.Thế là mình với An nháy nhau,rủ nó đi u tiếp cho nó chết cụ nó đi.Thế là 3 thằng lại đi u.Những tưởng cho dc nó say thì ông An nhà mình lại chết trước nó.Nguyên do là ko biết vì cao hứng chuyện gì ông ẻm mới cầm cả chai rượu lúc đó còn 1 nửa tu 1 phát hết luôn.Làm mình với Sơn TM choáng luôn.U hết chỗ đó,ngồi 1 lúc thì mình thấy con giời bắt đầu loạng choạng,nói năng thì líu hết cả lại,rồi bỗng nhiên đổ phịch xuống ra đằng sau.Ai dza chắc ông ẻm tưởng nền đất là giường nên định làm 1 giấc đây. Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing.Buồn cười quá đi
Hôm liên hoan lớp uống đang vào thì lại thôi.Do là ông Vinh với chồng của Trang XT u quá kém.Mới u hết chai VODKA to đã xin thôi rồi.Chán.Mà nói thật hôm đó nếu u tiếp chắc 2 ông đấy ko bò thì cũng phải có người dìu về mới đi dc.kekekekeke.Nhưng thôi,nghĩ kể cũng phải,sức bọn này thì u rượu chỉ biết no chứ chưa biết say bao giờ.Mà 2 ông ấy phải đưa vợ con về nên cũng phải thông cảm cho họ.Hẹn lần sau tái ngộ Laughing Laughing
admin
admin
Administrator

Tue Dec 29, 2009 10:59 pm
Mr.Dinh đã viết:.Thế là mình với An nháy nhau,rủ nó đi u tiếp cho nó chết cụ nó đi.
hic chết thật các bạn lại hại mình thế à, phải ngăn cản mình lúc đấy chứ
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Tue Dec 29, 2009 11:11 pm
Nhật ký Ngày.....Tháng.....Năm!
Tối nay buồn quá!ko biết tại sao mình lại có cảm giác này.Cả buổi chẳng làm dc việc gì,cứ lượn ra lượn vào rồi lại lên mạng ngồi.Cuộc sống thật là vô vị,nghĩ đến bạn bè chúng nó ra trường đi làm gần hết rồi mà mình vẫn chưa ra dc trường,vẫn phải ăn bám gia đình.Ôi...ko biết mình còn phải chịu cái cảnh này đến bao giờ nữa đây.Hôm liên hoan lớp gặp lại bạn bè cũ,chúng nó đều đã có công việc cả rồi.Dù cho mỗi đứa 1 công việc khác nhau,thu nhập thấp hay cao nhưng tất cả đều đã ổn định.Mọi người quây quần ngồi nói chuyện với nhau thật vui vẻ,hỏi thăm nhau về công việc,sức khỏe của nhau.Nghĩ thế tự nhiên mình thấy chạnh lòng.
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Wed Dec 30, 2009 11:45 pm
30.12.2009 hom nay minh di duyet do an the la song hai phan rui zui qua !
Thay di cong tac hai tuan nen dc nghi may ngay nua ve we cho do dong hehe ! ma cung ko ve tet dc vi phai coi nha ma ko de bi trom cap lam ! hic bun wa ...
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Fri Jan 01, 2010 1:27 pm
1-1-2010
Thế là năm cũ đã qua một năm mới lại đến ! Xin chúc mừng tất cả các bạn trong lớp a5k34 một năm ngập tràn hạnh phúc và đạt được thành công hơn mong đợi !
Hôm nay,thời tiết se se lạnh từng hạt mưa bụi lất phất bay ! Mùa xuân đã về ! Trong lòng tôi hay cũng chính là của tất cả mọi người có lẽ đang rộn lên những niềm vui khó mà diễn tả theo lối văn chương thông thường ! Một niềm vui hay một thoáng bận lòng về khó khăn của năm cũ ! Trong tôi có một hy vọng cháy bỏng có lẽ sắp đến gần,mong rằng đó sẽ là hiện thực !
Thui hết rồi bây giờ là 1h30' xin phép anh em tôi đi ngủ tối wa đi chơi mệt rùi !
CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG ! CHÚC VUI VE !
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Fri Jan 15, 2010 1:05 am
Có một lúc nào đó nhìn lại mình,bạn chợt nhận thấy hình như mình đã lớn.Những cảm xúc mới lạ xâm chiếm tâm hồn ta,đến nỗi chính mình cũng không hiểu nổi mình nữa.Tình cảm tuổi học trò hồn nhiên,trong sáng và tinh nghịch sẽ mãi mãi là kỉ niệm đẹp theo suốt cuộc đời mỗi chúng ta.
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Fri Jan 15, 2010 2:03 am
Nhật ký Ngày....Tháng.....Năm!
Bây giờ đã là 1h12 am.vừa đi uống rượu với đội bóng về.Phê quá.Lâu lắm rồi kể từ khi uống với mấy a e trên HN đến hôm nay mới được 1 trận tới bến như này.Lẽ ra uống từ hôm kia sau khi đá bóng xong nhưng vì tối phải đi học nên hoãn đến hôm qua.Mẹ kiếp,lâu ko u rượu với lớp bây giờ chúng nó lên cơ thật,vã rượu cứ tòm tọp như voi u philatop.Nhớ lại trận bóng hôm trước thấy gay cấn thật.Mình ở bên công nghệ chấp bọn sư phạm 2.5 trái.Hiệp 1 bên mình dẫn trước 2 trái cứ tưởng sẽ thắng chắc rồi nên a e có phần chủ quan bỏ lỡ rất nhiều cơ hội ngon ăn.Không ngờ sang hiệp 2 bọn nó co hết về thủ hòng giữ nguyên tỉ số.Bao nhiêu tình huống phản công bên mình đều bị bọn nó đánh trả thành công.Trận đấu tưởng như đã được định đoạt thì đột nhiên ở phút 60+1 từ 1 đường tạt bóng từ cánh trái của đồng đội vào khu vực vòng cấm của đội sp mình đỡ ngực rồi tung ra 1 cú sút như trái phá bằng chân trái vào giữa khung thành của đội sp.GOAL...GOAL tỉ số là 3-0.Sướng thật.Nghĩ lại pha làm bàn của mình hôm đó thật là đẳng cấp,chẳng thua gì các siêu sao thế giới.
Thế là chung cuộc công nghệ thắng 3-0.Anh em sp ngậm ngùi chấp nhận kết quả và mời anh em công nghệ ăn bữa thịt chó tối hôm qua. Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Nguyen The Viet
Thành viên

Sat Jan 16, 2010 9:05 am
An cu nhu la dai tuong ay nhi?
CHAO THAN AI VA QUYET THANG.
Ghe qua.
Sponsored content