FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
ThuyVu
ThuyVu

Thành viên mới Empty Thành viên mới

Sun Oct 11, 2009 12:38 am
chao ca nha a5.em hoc co 2 nam o lop minh k bit co bi duoi ra khoi lop k nua.hom truoc gap trang trong no moi thong bao cho em bit trang web lop minh nen em mao muoi vao xem tinh hinh lop ta the nao.cac bac dong y cho em tham gia thi gat dau 1 cai cho em bit nhe Very Happy

Được sửa bởi admin ngày Sun Oct 11, 2009 11:45 pm; sửa lần 2. (Reason for editing : mình tách thành box mới,box SĐT không reply ngoài SĐT.)
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Thành viên mới Empty Re: Thành viên mới

Sun Oct 11, 2009 2:14 pm
ThuyVu đã viết:chao ca nha a5.em hoc co 2 nam o lop minh k bit co bi duoi ra khoi lop k nua.hom truoc gap trang trong no moi thong bao cho em bit trang web lop minh nen em mao muoi vao xem tinh hinh lop ta the nao.cac bac dong y cho em tham gia thi gat dau 1 cai cho em bit nhe Very Happy

O hay co be nay, ten cua co be o trong list dien thoai ma, co nghia la co be Thuy la A5er 100% nguyen chat. Tham gia forum lop A5 cho soi noi nhe. Thong tin dam cuoi, chong con, etc. post len cho A5ers biet, chia se. Very Happy
ThuyVu
ThuyVu

Sun Oct 11, 2009 2:21 pm
em cha bit thong tin gi ca.em thay minh nhu bi duoi te' ra khoi lop tu lau roai.hic.den con ban noi kho Lan cua no di an choi voi ca lop cung k them thong bao cho em di voi. cai con nay te thay day chi bit di an choi 1 minh.em van dang trong tinh trang doc than.he he.em doi so dt roai.so moi cua em la 0902 22 0902. co vu gi cac bac thong bao cho em moi. dia chi cu ngu cua em la: o^ 3 lo^ 4/3 khu do thi 151 Nguyen Duc Canh-Hoang Mai-HN. mong web lop ta ngay cang dong nguoi tham gia.chua em thay lop minh choi theo tung nhom mot cha co tinh tap the gi ca.nghi den ma bun...
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Thu Oct 15, 2009 12:16 am
Chào em! Sao giờ này mà vẫn chưa lấy chồng à tưởng lấy từ lâu rồi mà ! Lâu rồi ko gặp dạo này làm ăn tốt ko? Mà lớp it người online được lắm chỉ là thỉnh thoảng ghé qua để đọc và viết bài thôi nên ít sôi nổi. Thủy nếu thường xuyên online thì viết bài cho lớp. Trông avartar thấy dạo này "ngon" ha !
ThuyVu
ThuyVu

Sun Oct 18, 2009 6:03 pm
em van dang doc than thui..muon theo chan cac ban chong lay nhung chua co ai ruoc...cam on loi khen cua bac..hi mong dot nay lua duoc 1 chu khong tinh hinh tuoi tac cao qua rui Very Happy . em cong viec van binh thuong dang du dinh chuyen cho khac nhung co ve kho khan qua..chac phai an chay niem phat may ra moi dc. hic hic...
Sponsored content