FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
conduongmauxanh
conduongmauxanh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bàn luận đám cưới của chú Thuấn nhà ta một các trực quan Empty Bàn luận đám cưới của chú Thuấn nhà ta một các trực quan

Mon Aug 10, 2009 8:54 am
Cảm nhận đầu tiên là rất hoan nghênh chú thuấn đã anh dũng đi lấy vợ mở màn cho các anh em khác có tiền lệ để đi lấy vợ Very Happy. Như thế thì quá ngon, đám cưới diễn ra vui vẻ và thoải mái. Hôm ấy có em Vân, em Hương, tao, San Hưng, Phương bớp .... và một số đứa khác nữa.
Cảm nhận tiếp theo là thằng Thuấn mặt đần thối, cưới vợ mà như mất của chắc là bị nó úp sọt há há, ko biết có phải thế ko nữa.
Thêm nữa là bạn Thuấn nhà ta ngượng nên đám cưới cũng ko thông báo trước nhiều time nên anh em hơi bị bỡ ngỡ, một số đứa còn tưởng nó trêu đíu về điển hình là em Phương mít.
Hết rồi ko còn gì nữa hôm ấy về say quá éo nhớ cái gì nữa @ No
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Bàn luận đám cưới của chú Thuấn nhà ta một các trực quan Empty Re: Bàn luận đám cưới của chú Thuấn nhà ta một các trực quan

Mon Aug 10, 2009 9:55 am
Vâng xin chân thành cảm ơn bạn đạt đã viết ra phát biểu của mình về đám cưới của bạn Thuấn nhà ta ! Còn các bạn khác thì sao xin cho ý kiến ?
Trước hết em phải nói là mấy thằng nhà ta cùi bắp quá yêu đương phải nói cho anh em tí, để còn biết mai này có cưới thì mới đỡ bỡ ngỡ. Như anh Thuấn nhà ta là phải rút kinh nghiệm. Nói nhỏ với anh em là chúng ta cũng chưa nên lấy vợ sớm,híc khổ thân nó chắc là bị lừa nên mới "đâm lê" như thế! Thiện tai thiện tai ...!!!...Có người yêu mà còn hơn chó giữ ...C...U...T... thế thì hỏng hỏng hết! Hỏng cả một thế hệ ! Như thế rút ra một kết luận là chúng ta ko nên lấy vợ sớm !
CHÚC VUI VẺ !
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Bàn luận đám cưới của chú Thuấn nhà ta một các trực quan Empty Re: Bàn luận đám cưới của chú Thuấn nhà ta một các trực quan

Mon Aug 10, 2009 3:29 pm
bac Thuan lam the la ko duoc, lop ta co web ma ko chiu post thong tin gi cho anh em ca. Chi it anh em ko di tham du dam cuoi duoc thi cung nhay vao web lop chuc mung chu. Thoi bac Thuan post anh cuoi len cho anh em ngam co dau cai, coi nhu la qua chuoc loi nhe Very Happy
sirphamthanhdat
sirphamthanhdat
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Mon Aug 10, 2009 10:30 pm
Các bố nói sai hết, úp sọt thì phải có cái j đó mới, cái j đó ở trong chứ. Mãi chả thấy vợ Thuấn ra cái ấy chứng tỏ ko bị úp sọt rồi. em ủng hộ việc bác Huấn ko thông báo rộng rãi việc lấy vợ. Mỗi người 1 hoàn cảnh, ko nên can dự.
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Sat Aug 22, 2009 9:29 am
Ban minh lan dau cuoi vo lam sao tranh khoi nhung bo ngo cac bo khong dong vien thi thoi lai con trach moc. ban nho minh ma moi toi du dam cuoi la tot roi gia du nhu ban noi quen khong moi thi sao
Sponsored content