FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

NHO QUAN MÙA NÀY CÓ NHỮNG CON MA ! Empty NHO QUAN MÙA NÀY CÓ NHỮNG CON MA !

Wed Jul 01, 2009 10:56 am
CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG !
ANH EM A THẾ LÀ CÁI DIS MÙA HÈ LẠI ĐẾN NÓNG NỰC CHỨ,AI MÀ CHẢ MUỐN ĐI UỐNG BIA CHỨ KO PHẢI UỐNG RƯỢU ! EM VỀ QUÊ CŨNG ĐƯỢC HAI THÁNG RỒI CÁC BÁC Ạ . Ở QUÊ LÈO TÈO LẮM ! HÍC DĂM BA THẰNG THÔI,CÓ THẰNG ĐẠT TỊNH SUỐT NGÀY LĂNG XĂNG, CÒN ÔNG SAN CHÓ THÌ Ở NHÀ VỚI ĐI TÁN GÁI . CON GÁI THÌ DẠO NÀY KO THỂ BIẾT ĐƯỢC CHÚNG NÓ ĐI LẤY CHỒNG HẾT RỒI ! BỌN NÓ CHÁN LẮM CÁC BÁC Ạ . HÍC NÓNG CHỨ TỐI ĐẾN LÀ BÁC ĐẠT NHÀ TA THI THOẢNG THÔI LẠI RỦ ĐI UỐNG BIA ! AI MÀ CHẢ THÍCH NHƯNG MA EM THÌ LẠI KO THÍCH ! THẾ MỚI CHẾT!
ẤY LÀ CÁI THẰNG NÀY NÓ MỜI OÁI OĂM LẮM CỨ RÌNH RÌNH LÚC BẠN ĂN CƠM NO LÀ NÓ RỦ ĐI, ĐI UỐNG ĐƯỢC HAI CỐC LÀ ĐÃ THẤY TỨC RỒI KO UỐNG ĐƯỢC NỮA ! CHÁN .....
THẾ LÀ EM SẮP LÊN HÀ NỘI RỒI CÒN VÀI NGÀY NƯA THÔI ! LỚP MÌNH DẠO NÀY TRANG WEB NÀY CÒN CHẢ CÓ MA NÀO NƠ LÊN THĂM CẢ ! EM NÓI KHÍ KO PHẢI CÁC ANH CÁC CHỊ THỨ LỖI CHO ! DIS ME CHÚNG NÓ CHỨ CÓ MỚI NỚI CŨ, ĐÚNG LÀ CÁI TÌNH CỦA NGƯỜI VN !
QUA BÀI VIẾT NÀY EM XIN TRÌNH BÀY TINH HÌNH QUÊ TA NHƯ SAU :
+ MẤY HÔM TRƯỚC CÓ THẰNG ĐẠT QUẾ VỀ THĂM QUÊ HƯƠNG .XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN ANH !( VÌ NÓ MỜI ĐI UỐNG CAFE)
+ QUÊ TA DẠO NÀY XẢY RA RẤT NHIỀU VỤ TAI NẠN GIAO THÔNG THƯƠNG TÂM . LÝ DO : ĐI NGU !
MA KO HIỂU SAO CÁC CHÚ TA LẠI CỨ ĐÂM ĐẦU VÀO Ô TÔ RỒI CHẾT .ĐIỂN HÌNH LÀ HAI VỤ TỪ NHÀ SƠN LÊN NHÀ EM GIANG : MỘT VỤ LÀ MỘT EM XINH TƯƠNG LAO VAO XE TAI 5T. VỤ THỨ HAI LÀ MỘT THẰNG THANH NIÊN ĐI TRÁI ĐƯỜNG ĐÂM VÀO ÔTÔ ! CÁC BÁC VỀ QƯÊ TÌM HIỂU THÊM
+ MỘT TIN QUAN TRỌNG KO KÉM : CẦU SẮT NHO QUAN ĐÃ ĐƯỢC DỠ BỎ GIỜ CHỈ CÒN CẦU MỚI LÀM MÀ THÔI .
+ THÔNG TIN DU LICH : ANH EM NÀO VỀ QUÊ MÙA HỀ NÀY ĐẸP THÔI RỒI CUÚC PHƯƠNG ƠI ! ĐI XE TỪ TỪ TRONG RỪNG LÀ ĐÀN BƯỚM ĐỦ MÀU SẮC BAY LƯỢN VỪA MÁT VỪA NÊN THƠ. MẤY HÔM TRƯỚC EM CÓ ĐI RỒI MỜI CÁC BÁC VỀ THƯỞNG THỨC.
NÓI ĐI RỒI CŨNG PHẢI NÓI LẠI DIS MẸ NÓ CHỨ CÓ MỖI MẤY THẰNG MÌNH VÀO ĐÂY ĐỌC VỚI NHAU THÔI NÊN TỚ LÀ TỚ CHỬI CÁI LŨ ... NHỚ CÁI MẶT EM NHÉ ! HAHA .....
CHÚC VUI VE ! THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG !!!!!
Đinh Hương
Đinh Hương
Thành viên

NHO QUAN MÙA NÀY CÓ NHỮNG CON MA ! Empty Re: NHO QUAN MÙA NÀY CÓ NHỮNG CON MA !

Wed Jul 22, 2009 3:46 pm
To: Bác Phích,
Em đọc bài của bác thì đến hơn 2 lần...văng bậy, híc híc!
Mọi người cố gắng đừng để cách xưng hô của mình làm ảnh hưởng đến tinh thần của không khí chung website của lớp nhé!
(Bác Phích thứ lỗi nếu em có gì không hay không phải nhé)
Em cũng nhớ quê mình lắm, ở HN căng thẳng và bon chen quá, nhưng bi h có gia đình riêng rồi nên cũng khó về, huhu.
Khi nào về được, em rất hy vọng được tụ tập với lớp mình 1 buổi.
Chúc cả nhà mình vui vẻ...
Thân mến
Đinh Hương
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Fri Aug 07, 2009 2:50 pm
Cau sat Nho quan bi pha di roi nhung tinh hinh la van con 3 cai chan cau o giua long song, khong hiu cac ben co lien quan nghi gi khi de lai 3 cai tru cau do ? Du doan :
Co the doi xem mua thi dai hoc nam nay co em nao buon doi vi thi truot ra tha minh troi song:
di thuyen ra ngoi hong gio voi nguoi yeu
Cau Nho quan moi khanh thanh duoc gan 1 nam nhung chua thay co vu nhay cau nao gay tieng vang.timh so so ra cau sat cu cung co den vai vu gay hoang mang du luan va tao viec lam ngoi "buon dua le" cho nhan dan thi tran
Cac bac lop minh ai co nhu cau ve xin phep dau tu xay dung cau sat nho quan cu thanh noi nghi mat , du lich sinh thai tren dong song Hoang Long.
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Fri Aug 07, 2009 9:19 pm
Nguoi ta chi thu hoi phan sat ben tren, phan be-tong nguoi ta de lai. Mac du biet rang betong cot thep, nhung xem ra luong thep ben trong chac toan "coc tre" nen cac bac nha ta ngai thao do, ko nhung ko duoc tien sat vun ma con mat cong dap pha. hehe, cac bac co thay kinh te ko?
sirphamthanhdat
sirphamthanhdat
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Sat Aug 08, 2009 12:06 am
Nhất trí với Tuấn bích, tao bổ xung thêm là họ chưa phá nốt bê tông bởi vì nếu phá ngay thì sau này lấy đâu ra việc để làm? Cứ để đấy 1 thời gian, cho nó hỏng, xuống cấp.. rồi xin kinh phí phá dỡ có phải hay ko.
Cũng có thể đó là tầm nhìn của lãnh đạo, quê mình chưa có đường sắt, sau này họ sẽ bê đường sắt đặt lên những cái trụ đó, có phải đỡ mất công xây ko?
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Sat Aug 08, 2009 12:38 am
Dat que noi nhu the can phai xem lai vi duong giao thong o que ta di nhung dau chac moi nguoi deu bit vi the dua duong sat ve la dieu khong the.tao nghi chac la duong chim bay thoi
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Sun Aug 09, 2009 12:08 pm
ANH EM Ạ BẠN HƯƠNG BẠN NGHĨ BẬY BẠ LINH TINH EM CÓ CHỬI BẬY GÌ ĐÂU MÀ CỨ ĐỔ OAN CHO NGƯỜI CÓ TỘI CHỨ ! ĐẦU ÓC KO ĐƯỢC NGHĨ LÀ BẠN NÓI BẬY BẠN CHỈ NÓI QUÁ LÊN THÔI,DO ĐẦU ÓC MÌNH ĐỌC LỆCH LẠC ĐI NÓ THẾ ĐẤY ! QUA ĐÂY XIN RÚT KINH NGHIỆM ĐỂ LẦN SAU CHỬI CÁC BẠN MỘT CÁCH CÓ VĂN HÓA VÀ LỊCH SỰ HƠN !
VÂNG XIN CẢM ƠN ! VÂNG XIN CẢM ƠN !
sirphamthanhdat
sirphamthanhdat
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Mon Aug 10, 2009 10:37 pm
@ Duc: Đang nói ví dụ vui, mà ông tưởng thật ah? bó tay/
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Wed Aug 12, 2009 3:27 am
SAU NHỮNG THÔNG TIN VỈA HÈ MÀ GIANG HỒ ĐỒN ĐẠI VỀ CẦU NHO QUAN (ĐƯC,XOĂN,VÀ BÔING) EM XIN MẠN PHÉP NÓI THEO CHUYÊN NGHÀNH GIAO THÔNG ĐỂ CÁC BÁC ĐÕ BÀN TÁN GÂY MẤT TRẬT TỰ KIỂU "BÓI RA MA QUÉT NHÀ RA RÁC": THỨ NHẤT LÀ NÓ THÁO NHỮNG THANH GIÀN THÉP CỦA CẦU NHO QUAN LÀ ĐỂ TẬN DỤNG LÀM CHO CÔNG TRÌNH KHÁC ( CÓ THỂ LÀ CẦU TẠM HOẶC DÙNG VÀO KẾT CẤU CHÍNH CẦU ĐÓ) ,VÌ NƯỚC TA GẦN ĐÂY CẦU THÉP XÂY DỰNG KHÁ NHIỀU VÀ THANH THÉP CỦA CẦU THÌ NƯỚC TA CHƯA SẢN XUẤT ĐƯỢC( KỂ CẢ BULÔNG ĐAI ỐC NHA! BUỒN LẮM! HỌ MỚI NGHIÊN CỨU CÔNG NGHỆ THÔI HIC HIC). THỨ HAI LÀ TRỤ KO PHÁ ĐƯỢC NGAY BỚI VÌ CẦN PHẢI XEM XÉT YẾU TỐ KHI PHÁ ĐI CÓ ẢNH HƯỞNG TỚI ĐỊA CHẤT LÒNG SÔNG,LÀM ẢNH HƯỞNG TỚI CẦU MỚI KO(ỔN ĐỊNH CỦA NỀN ĐẤT,SÓI ,CHẾ ĐỘ CHẢY...) NÊN CHƯA THỂ PHÁ MỘT SỚM MỘT CHIỀU ĐƯỢC! THỨ BA LÀ CÁC BÁC BÀN TÁN XÔN XAO NHẤT LÀ KINH PHÍ CHẮC CHẮN RỒI KINH PHÍ QUẢ LÀ KO NHỎ ( EM CHỈ ĐỀ CỬ PHÁ CÓ MỘT ĐẦU CỌC KHOAN NHỒI CỦA TRỤ CẦU ĐÃ LÀ TỪ 3 ĐẾN 5 TRIỆU,CẢ HỐ CÓ 6 CỌC LÀ ĐÃ 18 ĐẾN 30TRIỆU. CÒN TRỤ CẦU CỦA TA LÀ NGÀY TRƯỚC CHỈ LÀ MÓNG BĂNG THÔI LÀ KHỐI BÊ TÔNG ĐÚC LIỀN KHỐI,PHÁ NÓ LÀ CHUYỆN KO PHẢI DỄ CHI PHÍ CHO NÓ EM KO THỂ TÍNH ĐƯỢC NHƯNG MỖI TRỤ CHẮC VÀI TRĂM LÀ CÒN ÍT !)
EM ĐƯỢC GIỚI THIỆU VỀ CẦU MỚI : XÂY DỰNG THEO CÔNG NGHỆ ĐÚC HẪNG,GỒM MỘT LIÊN BA NHỊP. CÔNG NGHỆ NÀY ÁP DỤNG PHỔ BIẾN VÀ RỘNG RÃI NHẤT Ở NƯỚC TA HIỆN NAY DO GIÁ THÀNH RẺ,ĐƯỢC NGHIÊN CỨU LÂU NÊN CÓ NHIỀU CẢI TIẾN VỀ KĨ THUẬT TRONG QUÁ TRÌNH XÂY DỰNG VÀ PHÙ HỢP VỀ MỸ QUAN CHO NƠI NHƯ HUYỆN TA ! TRỤ CẦU VÀ MỐ CẦU ĐƯỢC XÂY DỰNG ĐẦU TIÊN, CÓ MÓNG LÀ MÓNG CỌC,THÂN TRỤ ĐÚC LIỀN KHỐI. KHI XÂY DỰNG XONG TRỤ LẮP GIÁ VÀ ĐÚC ĐỖI XỨNG SANG HAI BÊN BẰNG XE ĐÚC ĐẨY. ĐỐT Ở MỐ ĐÚC RA SAU ĐÓ HỢP LONG PHẦN MỐ VÀ PHẦN TRỤ CUỐI CÙNG LÀ HỢP LONG NHỊP GIỮA SÔNG. SAU KHI HỢP LONG SONG XE CỘ CÓ THỂ ĐI LẠI NGAY BỞI VÌ BẢN MẶT CẦU LÀ LIỀN KHỐI,NHƯNG KO AI LÀM THẾ MÀ PHẢI DẢI NHỰA VÀ LÀM HỆ THÔNG THOÁT NƯỚC,CHIẾU SÁNG ,AN TOÀN GIAO THÔNG,ĐƯỜNG DẪN RỒI MỚI ĐƯA VÀO SỬ DỤNG. ĐỐI VỚI CẦU NHƯ QUÊ TA CHỈ 1NĂM LÀ HOÀN THÀNH NHƯNG VÌ LÝ DO RÓT VỐN RẢI CHO CÔNG TRÌNH TRỌNG ĐIỂM KHÁC NHAU NÊN HOÀN THÀNH CHẬM ! TUỔI THỌ CẦU LÀ TRÊN 20 NĂM !
CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG !
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Wed Aug 12, 2009 1:11 pm
em doan cau Nho Quan moi cua chung ta tuoi tho 5 nam. hehe. Noi nhu bac An cung co cai ly cua no. Cam on bac An cho anh em cai nhin ro rang, ko lai cu ngoi ma chui bon xay dung cau duong VN ngu bo me, lam cai nao thi xong dit, hong dau. Day, cac bac xem duong xa o que ta the nao roi day, em thay co moi con duong vao Cuc Phuong la ngon lanh nhat, vi bon Duc no xay cho ma.
hehe, hi vong cau Nho Quan se ko lam sao trong vong 5 nam toi. Bay gio ma ko co cai cau ay thi vo mom, hehe, dan Nho Quan lai tha ho lam xuong tu che ma vuot song thoi.
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Wed Aug 12, 2009 1:16 pm
Em cung noi them la tien danh cho cac cong trinh duong xa VN rat nhieu, nhung dan VN lam kinh te gioi, nen cay cau "Be tong cot thep" thanh cay cau "be tong coc tre". Cai nay la goi la "luong ko doi nhung chat thay doi"
tranminhsp2
Thành viên

NHO QUAN MÙA NÀY CÓ NHỮNG CON MA ! Empty chao

Sat Jan 09, 2010 9:32 am
thang Dat Que voi Son Soi chet me chung no haet dau roi.no khinh anh em qua!hom nao ve chui chet me chung no ndi
Sponsored content