FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

TIN MỚI CỦA LỚP ! Empty TIN MỚI CỦA LỚP !

Fri Mar 13, 2009 10:53 am
TỪ TẾT ĐẾN GIỜ CÓ NHIỀU VIỆC LỚP MÌNH XẢY RA EM XIN TÓM TẮT MỘT SỐ VIỆC CHO ANH EM CUNG BIẾT :
- CHUYỆN ĐẦU TIÊN LÀ EM GIANG LẤY CHỒNG Ở NINH BÌNH TA ! RẤT BUỒN LÀ HÔM ĐÓ CHỈ CÓ MẤY ĐỨA VỀ : TAO ,HÀ MÙI,SƠN BÉO,MINH THÔNG ,PHƯƠNG LƠ BỚP , SAN CHÓ, VÀ DỊU TÍT ,HUỆ CHOẮT,TRANG HỒI,HƯƠNG HIẾN, EM VÂN .... CÒN LẠI LÀ MỘT MỚ ĐÉO VỀ
- CHUYỆN THỨ HAI LÀ HÔM ĐÓ GIANG HỒ NÓ ĐỒN ĐẠI LÀ EM HUYÊN NHÀ TA BỊ TAI NẠN HÔM GIANG CƯỚI NÊN KO THỂ VỀ DỰ ĐƯỢC, DO ĐÓ MỌI NGƯỜI ĐỀU RẤT CẢM THÔNG NHƯNG MÀ CHỬA AI HỎI THĂM CẢ!
- CHUYỆN SẮP TỞI 14,15 DƯƠNG THÁNG 3 NÀY ,TỨC LÀ THỨ BẢY CHỦ NHẬT NÀY THẰNG THUẤN VIẾT NÓ CƯỚI, TAO THÌ KO VỀ ĐƯỢC VÌ LÝ DO CÁ NHÂN DO VẬY VIẾT LÊN ĐÂY CHO ANH EM ĐƯỢC BIẾT VÀ SẼ CÓ THẰNG ĐẠT TỊNH BÌNH LUẬN VỀ CHUYỆN CƯỚI CỦA THUẤN SAU ...
- CHUYỆN THỨ BA LÀ EM TRANG HỒI NHÀ TA CƯỚI CHỒNG NHƯNG MÀ TRƯỚC MẶT TÔI THÌ CHƯA MỜI CÂU NÀO NÊN CÓ LẼ TÔI KO VỀ BỞI VÌ GẶP NHIỀU QUÁ EM QUÊN KO MỜI SAO ẤY NHƯNG MÀ THẤY BẢO 26 NÀY CƯỚI ,KO BIẾT THẾ NÀO CẢ . RẤT MONG ANH EM VỀ DỰ
- CHUYỆN THỨ TƯ LÀ CÓ RẤT NHIỀU NGƯỜI LỚP TA MẤT TÍCH KO HIỂU VÌ SAO XIN CHO EM BIẾT LÝ DO CÁI !
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

TIN MỚI CỦA LỚP ! Empty Re: TIN MỚI CỦA LỚP !

Fri Mar 13, 2009 10:00 pm
tot, cuoi xin la viec quan trong nen anh em A5 co gang co mat dong du.
Em thi ko tham du duoc nen tien day chuc anh chi em A5 manh khoe, hanh phuc, lam an hoc hanh ok. Very Happy
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Sun Mar 15, 2009 10:30 am
thang Thuan cuoi sao tao khong thayu no thong bao j voi a e
no bit la lop minh co trang web ma
admin
admin
Administrator
https://a5k34.forumvi.com

Tue Mar 31, 2009 12:57 am
bạn Lê cũng đã lên xe hoa về nhà chồng rồi.Chúc mừng hạnh phúc các bạn
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Sun Apr 12, 2009 3:51 am
Thằng Vi lát có về kẹc đâu mà cũng bầy đặt mời mọc, mời mày tốn nước bọt thôi !
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Wed May 20, 2009 9:38 pm
Dao nay lop minh chang co tin tuc gi nhi, chan qua. Admin kiem cai gi bo vo dien dan cho anh em ngam cai, anh xxx chang han, hihi
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Sat May 23, 2009 3:12 pm
DẠO NÀY KO THẤY AN PHONG VIẾT LÁCH GÌ NHỈ VẮNG CÁI NGÔN NGỮ CỦA NÓ THẤY BUỒN GHÊ HA
Đinh Hương
Đinh Hương
Thành viên

Wed Jul 22, 2009 3:51 pm
Dear cả nhà,

Đọc tin Phích gửi các bạn cưới, thực sự xin lỗi mọi người vì...không biết tin để về tham dự.

Có nói chuyện với Giang già thường xuyên, nhưng không thấy thông báo, mặc dù đã nhắn nhủ là cho địa chỉ mua váy cưới (híc). Chắc già quên không báo...

Thực sự thì em cũng bận, và công việc của chồng (viện và Cty) cũng cần em phụ giúp nhiều, tuy nhiên em rất nhiệt tình trong mấy vụ này nên nếu ai có tin vui cứ ới em nhé. Sẽ cố gắng có mặt, cũng là cơ hội để tụ tập cả lớp mà...

Các bạn cũng đã tổ chức rồi, nên bi h cũng không có cách nào khác. Chúc gia đình mới của các bạn thật nhiều hạnh phúc.

Thương mến

Đinh Hương
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Sun Jul 26, 2009 12:58 am
TUI THẤY MỖI HƯƠNG LẤY CHỒNG LÀ CÒN HAY LÊN VIẾT BÀI CHO LỚP ! HÍC CHẮC LÀ CÔNG VIỆC CÓ LIÊN QUAN ĐẾN MẠNG NÊN LÊN THƯỜNG XUYÊN. MONG HƯƠNG NHÀ TA CỐ GẰNG VIÊT NHIỀU NHIỀU THI THOẢNG LÊN ĐỌC NÓ CÒN CÓ MÀU MÈ CỦA PHỤ NỮ HI !
QUA VIỆC CỦA HƯƠNG CŨNG THẤY MỘT ĐIỀU RẰNG CÁC BẠN GÁI NHÀ TA ĐI CHỐNG LẦY LÀ MẤT TÍCH LUÔN CHẮC LÀ KO CÒN CƠ HỘI GẶP LẠI ,HÍC BUỒN QUÁ ! TUI LÀ TUI PHÊ BÌNH CÁI THÁI ĐỘ NÀY LẮM MONG HƯƠNG VÀ ANH EM LÚC NÀO GHÉ QUA ĐỌC BÀI VIẾT NÀY THÌ VỀ NÓI LẠI VỚI CHÚNG NÓ NHƯ THẾ ! CŨNG CÓ THỂ LÀ BẬN VIỆC NHÀ AE THÔNG CẢM CHO NHƯNG MÀ LẶN ĐI RỒI KO THẤY SỦI TĂM NỮA CHÁN LẰM ! BUỒN THAY... BUỒN THAY...
AE TA AI HAY VÀO ĐỌC THÌ SẼ LIÊN TỤC ĐƯỢC CẬP NHẬP THÔNG TIN CỦA lỚP. EM XIN NÓI NHỎ TIN NÀY : BẢO MỐC VÀ EM TRANG CUỐI NĂM NAY CƯỚI, ĂN HỎI RỒI ĐÓ CHÚNG TA CON TRAI A5 CẦN THÔNG BÁO CHO MỌI NGƯỜI VỀ TỤ HỌP NHA. NGÀY TRƯỚC LÀ TIN VIT THÔI ĐI LẠI CHƯA CÓ GÌ CHÍNH THỨC NHƯNG GIỜ THÌ NGON RỒI KO LĂN TĂN NỮA ! MỘT ĐÔI UYÊN ƯƠNG CỦA LỚP MONG CÁC ANH CÁC CHỊ LÚC NÀO MÀ CÓ LỊCH CỤ THỂ EM THÔNG BÁO THÌ VE NHA !
Sponsored content