FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

KO CÓ THẰNG NÀO LÊN XEM CAI TRANG WEB NÀY SAO ???? Empty KO CÓ THẰNG NÀO LÊN XEM CAI TRANG WEB NÀY SAO ????

Fri Mar 13, 2009 10:41 am
TÔI LÀ TÔI THẤY BỨC XÚC VỀ LỚP MÌNH RỒI ĐẤY,CHÍ ÍT THÌ NHỮNG LÚC RỖI AI LƯỚT QUA THÌ VIẾT MỘT BÀI ! HÍC ĐÂY CHẲNG CÓ MA NÀO THÈM NGÓ QUA CHÁN BỎ MẸ ! MỊA MÀ CÁI BỌN LỚP MÌNH KO BIẾT NÓ BẬN CÁI QUÁI GÌ VẬY ? CHẲNG LẼ CẢ ĐỜI CHÚNG NÓ BẬN SAO MÀ KO THẰNG NÀO GHÉ QUA , HAY TẠI CÔNG TÁC VẬN ĐỘNG CỦA MẤY THẰNG ADMIN KÉM CỎI QUÁ !
CHÍ ÍT THÌ CHÚ NÀO CƯỚI VỢ CƯỚI CHỒNG THÌ CŨNG PHẢI TỰ VÀO MÀ THÔNG BÁO VỚI ANH EM,HAY LÀ TỔ CHỨC VỤ VIỆC GÌ THÌ VÀO NÓI QUA CHO ANH EM CHIA VUI VỚI CHỨ ! MỊA ĐÂY CHẢ CÓ ĐỨA CHÓ NÀO CẢ BỰC HẾT CẢ MÌNH !
LẠI ĐƯỢC MẤY THẰNG TUẤN BÍCH NỮA CHỨ THI THOẢNG VÀO SPAM NHẠC MÀY THÍCH NGHE NHẠC THÌ VÀO TRANG KHÁC MÀ NGHE! MỊA MÀY THỬ VIẾT VỀ CUỘC SỐNG MÀY BÊN ĐẤY XEM NÀO,MỊA BỰC VÃI ĐÁI !
THẰNG NÀO VÀO MÀ ĐỌC BÀI TAO THÌ TỰ HỎI LẠI MÌNH XEM CÒN GÌ VỚI LỚP HAY KO? ĐỂ RỒI ĐẾN LÚC CHÚNG MÀY CÓ VIỆC LẠI GỌI ĐẾN ,CHÍ ÍT LÀ CŨNG PHẢI LIÊN LẠC VỚI NHAU NỮA CHỨ ! DÙ KO GẶP MẶT NHƯNG MÀ CHỈ CẦN VIẾT LÊN CÁI GÌ ĐÓ LÀ ĐƯỢC ! MỊA CÒN THẰNG NÀO ĐÃ KO THÍCH THÌ THOAI OUT ĐI CHO NHANH, TUI THÍCH THÌ CHIỀU MÀ KO THÍCH THÌ ĐỪNG NÀI ÉP !
CUỐI CÙNG CÁC CHÚ CŨNG CHẾT CẢ MÀ THÔI CÁT BỤI LẠI VỀ VỚI CÁT BỤI ẤY MÀ ! LÀM GÌ THÌ LÀM NHƯNG MÀ PHẢI TRÂN TRỌNG NHỮNG GÌ MÌNH CÓ , CÓ TRANG WEB CỦA LỚP RỒI VÀO MÀ VIẾT TAO NÓI THẾ CHÚNG MÀY HIỂU CHỨ ! CÓ THẰNG NÀO HIỂU KO ? BẢO TAO VỚI HAY LÀ ĐIẾC HẾT MẸ NÓ RỒI !??????
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

KO CÓ THẰNG NÀO LÊN XEM CAI TRANG WEB NÀY SAO ???? Empty Re: KO CÓ THẰNG NÀO LÊN XEM CAI TRANG WEB NÀY SAO ????

Sun Mar 15, 2009 10:35 am
Doc nhung dong thang An phong viet tao thay rat dung lop minh co trang web rieng moi nguoi deu bit the ma co cong viec j thi chang dua nao thong bao j ca
tren trang web lop yeu cau cac bac it khoe me thanh tich hay cong viec cua minh di
bi h len gap nhau noi chuyen trao doi va nhau nhet khong ke le cong viec
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

KO CÓ THẰNG NÀO LÊN XEM CAI TRANG WEB NÀY SAO ???? Empty NO NAME

Thu Mar 19, 2009 12:59 pm
DM.LAM LIN GI CO THANG NAO VAO WEB NAY DAU CO CHU MA NOI.MUON LIEN LAC VOI NHAU THI KHO GI.QUA YAHOO,MOBILE.THANG VI LAC LA THANG NGU NHAT QUA DAT NAY.DA NGU CON HAY BAY DAT.DM.MA CHU DUC VI DAO NAY LUYEN CHIM DEN DAU ROI?DA MANG DI THI DAU LAN NAO CHUA?CHIM HOT CO LAU KO VAY?
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Mr.Dinh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

KO CÓ THẰNG NÀO LÊN XEM CAI TRANG WEB NÀY SAO ???? Empty DA NGU LA CO THANG NGU HON

Thu Mar 19, 2009 1:05 pm
THANG AN PHONG LA THANG NGU THU 2 SAU THANG VI LAC.MAY THU NGHI XEM LOP MINH CO MAY AI DOI DAI NHU MAY MA VAO WEB.BON NO CON BAO NHIEU VIEC PHAI LAM CHU.MA CHAC GI AI CUNG CO DIEU KIEN TIEP CAN INTERNET NHU MAY.DM NGU THE KO BIET.CHI DC MOI CAI CHIM NHO? Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

KO CÓ THẰNG NÀO LÊN XEM CAI TRANG WEB NÀY SAO ???? Empty Re: KO CÓ THẰNG NÀO LÊN XEM CAI TRANG WEB NÀY SAO ????

Fri Mar 20, 2009 8:59 am
ẶC THẰNG MÙI THỐI KO ĐỌC PHẦN XIN LỖI CỦA TAO À NGU LẮM , EM ĐÃ XIN LỖI CÁC ANH LÀ TRANG NÀY CÓ MỖI ANH EM TA VIẾT THÔI MÀ ,NÊN TAO CHỬI BỌN NÓ KHÁC GÌ TÁT VÀO CÁI MẶT KHỐN NẠN CỦA MÀY ĐÂU ! HEHE ... MÀ DẠO NÀY CHẮC CHIM CHÚ TEO RỒI CHỨ GÌ ,TRÊN ĐẤY THÌ LÀM ĐÉO GÌ CÓ AI MÀ LUYỆN HAY LÀ ĐÊM ĐÊM LẠI BẮN PHÁO HOA MƠ VỀ EM ....!????
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Fri Mar 20, 2009 6:39 pm
ĐM.toàn bọn tinh tướng.nói thì có vẻ hay nhưng thử hỏi đi họp lớp được mấy thằng.a e lên kế hoạch bảo họp đến khi họp thì có thằng nào đến đâu thế mà lúc nào cũng to còi kêu gọi họp lớp.

Được sửa bởi nguyenngocduc ngày Wed Jul 29, 2009 3:43 pm; sửa lần 1.
admin
admin
Administrator
https://a5k34.forumvi.com

Tue Mar 31, 2009 1:22 am
Sao mày chửi ác thế Đức, hãy thông cảm cho mọi người.các cụ đã nói :"tôt khoe ra xấu đậy lại" các bạn có công việc tốt thì mình mừng cho bạn dù các bạn đôi khi hay "lạm dụng "những từ ngữ chuyên môn trong công việc
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Tue Jun 30, 2009 7:04 pm
sau mot thoi gian dai di vao hoat dong bi h toi tuyen bo dong cua trang web.vi khong thay du nao vao nua
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Sun Jul 26, 2009 1:39 am
MÀY BỊ ĐIÊN À .........
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Wed Jul 29, 2009 3:53 pm
THƯA CÁC ANH CHỊ.EM VỀ NGHỈ HÈ ĐƯỢC 6 TUẦN DIỄM PHÚC ĐƯỢC GẶP MẶT ANH AN PHONG, HÀ MÙI ,SƠN LỢN THẾ MÀ CHƯA ĐƯỢC MẤY NGÀY CHÚNG NÓ RỦ NHAU LÊN THỦ ĐÔ ĂN CƠM VỚI BÁC HỒ BỎ RƠI BẠN Ở QUÊ BẠN BÈ THẾ ĐẤY.ĐKM HÀ MÙI BẢO ĐI LÊN TRƯỜNG 1 TUẦN THẾ MÀ BÂY GIỜ BƯỚC SANG TUẦN THỨ 4 RỒI KHÔNG THẤY MẶT MŨI NÓ ĐÂU.CÒN THẰNG ĐẠT TỊNH BẢO ĐƯA BẠN ĐI TÁN GÁI CŨNG MẤT MẶT LUÔN.
TÔI NGHĨ VIẾT RA MẤY DÒNG NÀY CHẮC KHÔNG AI ĐỌC ĐƯỢC NGOÀI MẤY ĐỨA HAY VÀO TRANG WEB CỦA LỚP ĐỂ AN PHONG NÓ NÓI NGHE CHO SƯỚNG...........DÂN A5 CHẾT HẾT RỒI À MÀ KHÔNG VÀO TRANG WEB NÀY.
ĐỀ NGHỊ AMIN CHUẨN BỊ THỦ TỤC ĐÓNG CỬA TRANG WEB NÀY NHÉ
admin
admin
Administrator
https://a5k34.forumvi.com

Wed Jul 29, 2009 10:51 pm
mày lúc nào cũng muốn đóng forum này lại, đóng lại thì lấy cái dis gì để mà chửi nhau, có mấy thằng hay vào chửi nhau cho sướng Razz
hoangdzung
hoangdzung
Thành viên

Sun Mar 14, 2010 1:25 am
hahaha. DKM. CHUI VOI. Very Happy Very Happy Very Happy GOP VUI VI DANG LUC RANH ROI, GIET THOI GIAN HOHOHOHO
conduongmauxanh
conduongmauxanh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Fri Mar 26, 2010 9:01 am
Gặp nhau được lúc nào thì tốt lúc ấy, tất cả đừng có cương cầu. Tình cảm phải xây đắp thì mới có chứ gượng ép cũng ko ăn thua gì đâu mà. Đúng ko các bạn
phich
phich
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Sat Mar 27, 2010 8:19 am
Hay tao thấy Voi phát biểu được đó cái gì cũng thế ko nên cương cầu hãy để tự nhiên là hay nhất mọi người thấy mình thoải mái hơn!
Sponsored content