FORUM A5K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập
Latest topics
Tuong cai nay chet roiMon Jan 26, 2015 10:06 amadmin
Bạn Đinh Đạt mời cưới Sat Apr 13, 2013 10:58 pmadmin
Nhật ký Ngày....Tháng.... NămFri Apr 13, 2012 9:43 pmHải A6
MỘT CÂU TRUYỆN NHIỀU SUY NGHĨFri Apr 13, 2012 9:02 pmHải A6
Hello ! mọi người !Fri Apr 13, 2012 11:38 amHải A6
chao ca nha, minh la thanh vien hoi moi. hiThu Apr 12, 2012 7:07 pmtranhuyen220985
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
SỐ LẦN TRUY CẬP
page counter

Go down
conduongmauxanh
conduongmauxanh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Tại sao chúng ta ko mặn mà với trang web của lớp Empty Tại sao chúng ta ko mặn mà với trang web của lớp

Mon Nov 03, 2008 4:14 pm
Khi có trang web của lớp, mọi người cũng bàn tán xôn sao, tuy nhiên giờ đây trang web đang bị đông cứng. Nguyên nhân tại sao ??
- Vì trang web chưa được quảng cáo rộng rãi cho anh em A5
- Nhiều khi trang web ko vào được
- Bài viết ko mang tính chủ đề, mà cũng có ít chủ để để bàn luận (toàn thấy thằng tuấn bích spam)
- Forum thì phải có thằng nói thằng nghe, thằng này chửi thằng kia (tất nhiên là về một chủ đề nào đó) nhưng ở đây hình như là chả có mấy ai như thế, mọi người phải đọc bài và bàn luận đi chứ Suspect
Hi vọng mọi người vào và bàn luận về bài viết của tui
truonghuyen
truonghuyen
Thành viên

Tại sao chúng ta ko mặn mà với trang web của lớp Empty to xin co y kien

Sun Nov 09, 2008 10:24 am
to ko biet vao web nen jo moi vao dc . tu jo t se co gang len web hehe
tocxoan
tocxoan
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú

Tại sao chúng ta ko mặn mà với trang web của lớp Empty Re: Tại sao chúng ta ko mặn mà với trang web của lớp

Sun Nov 09, 2008 3:31 pm
truonghuyen đã viết:to ko biet vao web nen jo moi vao dc . tu jo t se co gang len web hehe
Ac, lay me Huyen, me tham gia ngay 24/08/2008 the ma me lai bao khong biet vao web. Chep, admin dau, xu li em Huyen cai. Dat T dau, tha virus vao may em Huyen di. An P dau cho em mot cut ruou di. Bao moc dau, cho em cai dai de
conduongmauxanh
conduongmauxanh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Tại sao chúng ta ko mặn mà với trang web của lớp Empty Re: Tại sao chúng ta ko mặn mà với trang web của lớp

Sun Nov 23, 2008 9:56 pm
tocxoan đã viết:
truonghuyen đã viết:to ko biet vao web nen jo moi vao dc . tu jo t se co gang len web hehe
Ac, lay me Huyen, me tham gia ngay 24/08/2008 the ma me lai bao khong biet vao web. Chep, admin dau, xu li em Huyen cai. Dat T dau, tha virus vao may em Huyen di. An P dau cho em mot cut ruou di. Bao moc dau, cho em cai dai de
mày là xếp đấy à. Đánh bỏ mẹ bây giờ Smile
admin
admin
Administrator
https://a5k34.forumvi.com

Tue Nov 25, 2008 11:15 pm
Forum thời gian gần đây rất ít có bài mới,tui thấy trách nhiệm của mình đã điều hành chưa tốt,mong pacon thông cảm.Tui xin nhận hình thức kiểm điểm với chính mình Very Happy
nguyenngocduc
nguyenngocduc
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Sat Nov 29, 2008 12:31 pm
lau khong thay amin tra loi may thi kien thong the nao roi?
Sponsored content